CMFC Daklak !

phamvinh3005

Chào Mào Thích Nhậu
Well, quá chuẩn, ko chê đâu được........chúc cội luôn lớn và mạnh...
Thân

saosau

Chú Tuấn hôm nay cũng hùn vốn mở trường chim à. Chúc mừng cú Tuấn nhé.

tuancdnnt

Chào mào mí đỏ
Chúc anh em DL có sân chơi hoành tráng. Khi nào có dịp lên, mình sẽ ghé qua.

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Quá hoành tráng và qui mô, chúc hội ngày càng mạnh.

P/S: anh khoái vụ họp tối hơn, kekekeke.

Tri_okthau

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chúc CMFC ngày càng phát triển!
Em đang máu đi DakLak bẫy chim đây, tiện thể giao lưu với cao thủ Vipclub luôn hehe. Hy vọng sớm được gặp bác

songgiang

quá tuyệt vời !!!!!!!!! nhìn rất là hoành tráng anh tuấn ơi.có chỗ cho chim tắm nữa hay quá,chia ra từng khu vực dành cho chim rất hay.chuyến này lên trên đó chắc phải kiếm anh nhờ anh dẫn qua bên đó tham khảo và giao lưu mới được,CHÚC HỘI CHIM CHÀO MÀO DAKLAK NGÀY 1 LỚN MẠNH !!!!
Thấy mấy bác có vẻ thích cái vụ có chỗ cho chim tắm nhỉ, sẵn đây chia sẻ chút luôn, ở bmt hầu như trường chim nào cũng có khoảng 5 cái lồng tắm để anh em tới chơi vừa nhâm nhi ly cà phê ban mê vừa nghe chim hót, thúc mồi tươi cho chim, tắm nước và tắm nắng, rất tiện lợi, đi chơi về là chú chim yêu quý vừa no, vừa căng lửa, vừa sạch sẽ thơm tho. Chúc CMFC Dak Lak ngày càng phát triển và giao lưu với các Hội chào mào trên cả nước, trường chim này chắc cũng nằm trong top những trường rộng nhất cả nước đấy các bác nhỉ ;-)

Votuongvybmt

Chúc chào mào daklak mau phát triển đứng đầu cả nước .anh Bé ngày 200 ly cà phê 10 kg cám

copden

hay quá bửa nào có dịp lên bm phải ghé bác học hỏi kinh nghiệm thui hihi.

Votuongvybmt

Dạo này trừong chim bé chim hay nhiều quá chơi thích thật . Ngày mai phải tranh thủ đi sớm kiếm chổ ngồi thưởng thức thôi