CMFC Daklak !

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân chúc Anh/Em Hội Chào Mào Daklak ngày một phát triển, và sinh hoạt thật nhiều niềm vui. Hy vọng sẽ được giao lưu trong 1 ngày không xa, được ngồi ở cội nhâm nhi cafe và thưởng thức tiếng hót chim chào mào Buôn Mê. ;-)

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

Votuongvybmt

Chim cũng nhiều đó bạn luôn luôn có 30 lồng tối thiểu phuc vụ anh em . Do trường rộng quá và chia ra nhiều khán đài ABCD dành cho các chú chim cưng đọ sức .

Votuongvybmt

Thân mời ae CMFC Daklak ngày mai chủ nhật 30.9 tập hợp để bàn về tổ chức kỳ off line Lần 1

pepsi47

Moderator
Chúc cho phong trào chơi chào mào ở Daklak ngày càng vững mạnh, thân pepsi47.

VipClub

Vua Chào Mào
Thân mời ae CMFC Daklak ngày mai chủ nhật 30.9 tập hợp để bàn về tổ chức kỳ off line Lần 1
Chủ nhật thì em có chuyến off đi bẩy cùng anh em rồi. mai đội banh ra sân chắc có lẻ sẻ bàn thêm . hôm qua CMFC tổ chức trung thu mà anh vắng mặt đó nhé !

songgiang

Chủ nhật thì em có chuyến off đi bẩy cùng anh em rồi. mai đội banh ra sân chắc có lẻ sẻ bàn thêm . hôm qua CMFC tổ chức trung thu mà anh vắng mặt đó nhé !
Bác Hùng còn phải tổ chức Trung thu cho mấy cháu mà ;-). Trung thu mấy anh em nhậu dữ quá, hôm sau lên trường nhìn thau chén thấy sợ :-((

Votuongvybmt

Hic thứ bảy mà mưa thế này anh em có ofline không nhỉ sáng nay xuống trường mà mưa quá hi vọng trời chiều nay tạm ngớt mưa cho ae CMFC giao lưu tí

th4nqn

Chào Mào Đường Phố
Chổ dợt chim ok quá anh phong thủy hài hòa ao,cây cảnh + chơi chim làm tách cf 7k bình dân ngắm chim chơi nữa khỏi muốn về keke.

Chúc hội CM.FC càng ngày lớn mạnh đi đâu ai cũng biết :p

khanh.star

xin chào các ae bmt,chúc cội chào mào đaklak phát triển mạnh.
mình khanh buôn hồ rất mong được giao lưu học hỏi