CMFC Daklak !

hanngo

thấy mấy bác chơi cội vui thế ! tiếc là em ko phải là dân chơi chim chuyên nghiệp !

L

linhbuudien

Guest
Chắc chắn rồi có dịp lên cưỡi voi ngay

luu_manh77

Chỗ nào có cho gửi chim không nhỉ. Có con chim ở nhà mà bận quá chẳng mang đi chơi được..Gửi ở đây cho nó học hỏi

thanhnganbmt

a Tuấn(VipClub) có con nào như đợt trc e lên hỏi ko, bữa đó hỏi a mà ko lên lấy ngại quá...ko alo hỏi trực tiếp....nhiều khi cũng muốn lên a nhưng ngại...có con nào gửi qua mail [email protected] cho e với e coi đc lên lấy liền

Votuongvybmt

Daklak dạo này có cái nắng có cái gió rồi , chim cò không căng và lồng treo lên thì bay theo gió .

pepsi47

Moderator
Daklak dạo này có cái nắng có cái gió rồi , chim cò không căng và lồng treo lên thì bay theo gió .
Trên BMT dạo này chuyển trời gió quá người mình còn teo chứ nói gì chim anh hihi ráng chăm tới gần tết trời nắng ấm lên thì ok và qua tháng ba tây nguyên mùa con ong đi lấy mật thì anh em ta làm cuộc thi là tuyệt luông đó A Hùng, thân pepsi47.

VipClub

Vua Chào Mào
Trên BMT dạo này chuyển trời gió quá người mình còn teo chứ nói gì chim anh hihi ráng chăm tới gần tết trời nắng ấm lên thì ok và qua tháng ba tây nguyên mùa con ong đi lấy mật thì anh em ta làm cuộc thi là tuyệt luông đó A Hùng, thân pepsi47.
Lên kế hoạch xong hết rồi chờ tới 10/3 thôi . lâu quá cả nhà ơi. thôi thì ráng cố gắng chăm em nó từ bây giờ đi còn nhìu thời gian mà !

H

hao12345

Guest
Vote 1 phiếu
qua tết là e rời Xì Phố về Phố Núi định cư luôn rồi
bác chừa cho em 1 chổ nhé hiện giờ e đang chơi ở BinhThanh
Chúc cội phát triển nhé

vô danh

Như tiêu đề trên. sau bao nhiu ngày tháng hoạt động trường chim anh Bé ở Bmt đã hoạt động khá lâu trong quy mô nhỏ!
Nay thông báo anh em daklak nói riêng và cả nước nói Chung. sau một thời gian quyết định. hôm nay hoạt động trường chim mở rộng hơn quy mô hơn và chính thức lập hội CM.FC tại Buôn mê thuột! Nhầm mục đích nâng cao phong trào Chào mào DakLak nói riêng cà cả nước nói chung !
Nay trường chim anh Bé chuyển về địa chỉ : 181/46 Quang Trung ! SVC Vườn Cau thành phố Buôn mê thuột!
nơi đây là hoạt động của hội chào mào daklak và là địa điểm dợt Chim hàng ngày !
sau đây chia sẻ ít hình ảnh thông tin của hội chó quý ACE tham khảo!
Hình ảnh dàn kèo Chính tại hội!
Khu vực chim cứng và hay đa số anh em chơi buổi sáng !

Khu vực dành cho chim lở và yếu lửa

khu vực dành cho chim bổi !

Khu vực chơi chim buổi trưa và Chiều

Khu vực vệ sinh. bên ao hồ đầy cá !

ko chỉ riêng Hoạt động về chào mào. Hội còn Tham gia nhìu Hoạt động Thể thao hàng ngày
chia sẻ thêm những hình ảnh ngoài lề !
đồng phục !

1 Clip vui cười ở CMFC ráng xem hết nhé!
Công nhận cội nhìn phê quá nhỉ

Votuongvybmt

Vipclup Không làm mod không biết bài này có bị theo cu em nó không nhỉ từ vua chào mào thành .......

caube1002

chúc mừng Tuấn nhé. CMFC có không gian và quy mô thật tuyệt vời, phân khu cho từng loại chim, chỗ dợt buổi sáng, chiều.....
chúc CLB ngày càng Phát triển mạnh, ae sức khỏe, chim cò căng lửa....

welltest -vsp

chúc mừng anh em BMT có nơi vui chơi giải trí hay vui khỏe nhé , mình ở vũng tàu ko co chơi hay như vậy

nghethienan hue

rất bài bản ,rất chi tiết .chúc mừng ae daklak có thêm chỗ dợt chim lý tưởng
đẹp quá.............!