[ĐỒNG HÀNH CÙNG MIỀN TRUNG] Cứu trợ đồng bào chịu ảnh hưởng lũ lụt xã Điện Thắng Nam - Quảng Nam

Thanhglass

Trưởng Ban Vận động Tài trợ HHCMMN
Trời ỏi thấy nước chảy vă dâng lên phát khiếp rồi ở đó mà xuồng với ghe tha cho tôi đi nha chú Hi. Hi
Tình hình này chắc là AE mình phải ra lần 2 rùi đó bác hoàng ơi.Thưong quá miền trung,mọi việc trông chờ vào các AE ngoài đó vậy
Thân/thanhglass

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Hì hì để vài bữa nữa nắng rào AE mình tính tiếp

tình hình là hôm nay xã điện thăng nam vừa rut nước . chờ ngày thông nhất bên xã gữi giấy cho dân là hàng xẽ về dân vùng bão lũ ngay

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Tình hình này chắc là AE mình phải ra lần 2 rùi đó bác hoàng ơi.Thưong quá miền trung,mọi việc trông chờ vào các AE ngoài đó vậy
Thân/thanhglass

Hì hì để vài bữa nữa nắng rào AE mình tính tiếp

Thời gian vừa rồi do thời tiết không thuận lợi nên công tác phát quà cứu trợ cho bà con xã Điện Thắng Nam không đúng như dự định. Hiện nay đã liên lạc với UB xã Điện Thắng Nam và thống nhất lại 14h ngày 21/11/2013 sẽ tiến hành phát quà cứu trợ cho bà con bị bão lụt.
Để công tác phát quà cho bà con được thuận lợi, thân mời các ae ORG tham gia cùng ae QN_ĐN. Đặc biệt là bác Bilado và bác Thanhlass đã có nhã ý muốn đồng hành cùng Miền trung.:D.

Thân.

minhgas

Chào mào cùi bắp
Bác Bilado ra Miền Trung nữa chứ bác, nhớ kéo thêm Bác Thành về miền Trung mưa bão vào thứ 5 này luôn bác nhé
Tặng bác mấy tấm hình kỉ niệm không bào giờ quên

giải lao sau khi vác mấy thùng mì lên lầu

bác Đức chuẩn dáng bốc vác luôn + nhiếp ảnh gia Thaphuongkhach

bụm chim chứ không là trôi mất

a về với vợ đây

P/s chiều thứ 5 vào lúc 1h chiều 21/11/2013 mời tất cả các bác đến tại UBND xã Điện Thắng Nam để giúp anh em QN- ĐN hỗ trợ trong việc phân phát quà cho bà con
Thân
Minhgas

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Bác Bilado ra Miền Trung nữa chứ bác, nhớ kéo thêm Bác Thành về miền Trung mưa bão vào thứ 5 này luôn bác nhé
Tặng bác mấy tấm hình kỉ niệm không bào giờ quên

giải lao sau khi vác mấy thùng mì lên lầu

bác Đức chuẩn dáng bốc vác luôn + nhiếp ảnh gia Thaphuongkhach

bụm chim chứ không là trôi mất

a về với vợ đây

P/s chiều thứ 5 vào lúc 1h chiều 21/11/2013 mời tất cả các bác đến tại UBND xã Điện Thắng Nam để giúp anh em QN- ĐN hỗ trợ trong việc phân phát quà cho bà con
Thân
Minhgas
Đâu pải đang lội nửoc. Lụt mà Lý Nhã kỲ gọi đó chứ. , thật piền ghê ...Hi. Hi

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Ngày mai chúng ta lại tiếp tục... Anh em Quảng Nam - Đà Nẵng cùng lên đường nào...
Chúc anh em QNĐN hoàn thành nhiệm vụ. Chúc cho mưa thuận gió hoà. Chúc bà con xã Điện Thắng Nam được nhiều tổ chức và Mạnh thường quân quan tâm sau chuyến đi này cuả đoàn chaomao.org.
Ngày mai cụ nhớ ghi lại đầy đủ hình ảnh để chia sẽ với anh em trên diễn đàn nhé ( hehehe...biết là nói thừa nhưng vẫn thích nói thế)
Thân chào, tinatino.

thaphuongkhach

Administrator
Chúc anh em QNĐN hoàn thành nhiệm vụ. Chúc cho mưa thuận gió hoà. Chúc bà con xã Điện Thắng Nam được nhiều tổ chức và Mạnh thường quân quan tâm sau chuyến đi này cuả đoàn chaomao.org.
Ngày mai cụ nhớ ghi lại đầy đủ hình ảnh để chia sẽ với anh em trên diễn đàn nhé ( hehehe...biết là nói thừa nhưng vẫn thích nói thế)
Thân chào, tinatino.

Vui nhất là mỗi lần đặt mắt vô ống ngắm mà thấy hiện mặt cụ Tâm, mai ra đi chung nhé cụ, đảm bảo cụ sẽ lên hình nhiều nhất! Thế nhé... :rolleyes:

thaphuongkhach

789chaomao

những việc làm mang tính nhân văn và tình người
chúc các anh thành công chia sẻ với bà con vùng lũ
đây là nhân cách những nghệ nhân chân chính đàng hoàng.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Vui nhất là mỗi lần đặt mắt vô ống ngắm mà thấy hiện mặt cụ Tâm, mai ra đi chung nhé cụ, đảm bảo cụ sẽ lên hình nhiều nhất! Thế nhé... :rolleyes:

thaphuongkhach
Tui thì thích như thế lắm. Được đi đây đó gặp gỡ Anh em, và trên hết là làm công tác xã hội ý nghĩa như thế này thì còn gì bằng. Thôi cụ ạ, đợt này tui bận quá nên đành ngồi nhà hóng hớt tin từ Anh em thôi.
Thân chào, tinatino.

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Ngày mai chúng ta lại tiếp tục... Anh em Quảng Nam - Đà Nẵng cùng lên đường nào...

Chiều nay chắc là ae ta lại đội mưa nữa rùi đây. Sáng đến giờ khu vực Điện Bàn _QN mưa rất lớn, mong sao đầu giờ chiều trời tạnh khoảng 1h thì tốt biết mấy để ae vận chuyển hàng (gạo, mì, ...) cho bà con không bị ướt.
Rất mong có sự góp mặt của đông đảo ae ORG trên khắp cả nước cùng tham gia.

Thân.