xin hỏi trị bệnh liệt chân cho chim chào mào

thanhco

chả là em có độc bài viết chia sẻ cách trị bệnh bại chân cho chim chào mào . nhưng em đang thắc mắc là cành xoan hay cành xoang, ace ai đả làm rồi cho em xin cái hình của loại cây quý này với .thạnks

p/s crystalcandy
1 Tuần Tuổi Ngày tham giaApr 2015Bài viết364Cảm ơn60Được cảm ơn139/97 bài

Gửi bởi thanhco
cần xoan là tên gọi của miền bắc , còn miền trung gọi là sầu đâu đúng không bạn?

Không bạn hiền ơi, sầu đâu là sầu đâu, xoang thuốc là xoang​

crystalcandy

Chào Anh em,

Cây sầu đâu là sầu đâu, xoang có 2 loại, là xoang thuốc và xoang đào. Thông nói ở đây là Xoang đào. Mai thông chụp cho nhen, thông có cầu bằng xoang thuốc. CÒn sầu đâu nó màu nâu nâu, cái này chỉ trị nấm chân thôi, chứ làm gì trị bại chân hehe. Chim gãy chân chim về đậu cành xoang, ở đây nói cây xoang thuốc, daklak rất nhiều nhen! Còn xoang đào là chim chết ngắt luôn

crystalcandy

Chào Anh em,

Cây sầu đâu là sầu đâu, xoang có 2 loại, là xoang thuốc và xoang đào. Thông nói ở đây là Xoang Thuốc. Mai thông chụp cho nhen, thông có cầu bằng xoang thuốc. CÒn sầu đâu nó màu nâu nâu, cái này chỉ trị nấm chân thôi, chứ làm gì trị bại chân hehe. Chim gãy chân chim về đậu cành xoang, ở đây nói cây xoang thuốc, daklak rất nhiều nhen! Còn xoang đào là chim chết ngắt luôn
sai lỗi nhầm. Thông nói ở đây là cây xoang thuốc nha

troy kts

chụp ít cành có lá được ko bạn ơi chứ nhìn cây cầu bạn chụp mình cũng chỉ đoán dc thôi chứ ko chính xác

thanhco

xem cành khô khó nhận biết quá . anh em ai có cành, và cây có lá tươi up cho em xin với