Topic Bình chọn cuộc thi chào mào múa Online!!!!

Bạn bình chọn cho bài thi nào sau đây :

• Số thành viên bình chọn
    62
  • Poll closed .

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Hai bác copden và dauvietha cho mình xin thông tin đi chứ mình gửi quá tặng. Hàng đã xong hết rồi, dù khg to tát nhưng cũng mang tính chất kỹ niệm , mấy bác cho em xin thông tin đi nhé. Lồng và cầu đã xong mai rãnh chút giao quà tặng giải nhất cho chào mào bổi, 2 phần kia đợi 2 bác cho thông tin!!!
Thân!
Hai bác ấy không nhân hay gửi hết cho em đi anh Dũng ơi! kaka

gaututi

em có bình chọn cho anh chaomaoboi nè, ko ai nhận quà em nhận giùm, địa chỉ số đt ở chữ ký.
hjhj đùa chút thôi

dauvietha

Hai bác copden và dauvietha cho mình xin thông tin đi chứ mình gửi quá tặng. Hàng đã xong hết rồi, dù khg to tát nhưng cũng mang tính chất kỹ niệm , mấy bác cho em xin thông tin đi nhé. Lồng và cầu đã xong mai rãnh chút giao quà tặng giải nhất cho chào mào bổi, 2 phần kia đợi 2 bác cho thông tin!!!
Thân!
Bạn cứ gửi theo địa chỉ trên clip nhé.
Cảm ơn nhiều!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
HÔm giờ bận quá nhưng cũng kịp chuẩn bị xong hết , lồng cầu giải nhất nhờ chú hovaten chuyển giúp, hôm nay mình tranh thủ gói ghém xong làm vài kiểu rồi cho 2 gói hàng lên đường!!!

Giải nhì cho bác dauvietha :

Giải ba của bác copden ::

Đóng gói, phần này mình vụn nhất, chỉ tìm cách đóng sao cho nó an toàn khg gãy thôi chứ thẩm mỹ thì khg có, mấy bác thông cảm:

Thân!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
KHông thấy các bác nhận hàng phản hồi xem hàng có tới nơi chưa nhỉ?
Thân!

copden

- Xin gởi lời cảm ơn đến a/e diển đàn ban quạn trị và đăc biệt cmnhatrang đả tạo ra một cuộc thi thú vị. Chúc a/e sức khỏe và chim cò(cả trong lẩn ngoài) luôn sung mản....
- Hi thành thật xin lổi a/e. Giải thưởng đả nhận đc hôm thứ 6 ngày 7/3 nhưng lu bu với giải 9/3 Buôn Mê Thuật quá nên chưa kịp cập nhật xin khất hình lần sau

dauvietha

HÔm giờ bận quá nhưng cũng kịp chuẩn bị xong hết , lồng cầu giải nhất nhờ chú hovaten chuyển giúp, hôm nay mình tranh thủ gói ghém xong làm vài kiểu rồi cho 2 gói hàng lên đường!!!

Giải nhì cho bác dauvietha :

Giải ba của bác copden ::

Đóng gói, phần này mình vụn nhất, chỉ tìm cách đóng sao cho nó an toàn khg gãy thôi chứ thẩm mỹ thì khg có, mấy bác thông cảm:

Thân!
Đã nhận được giài thưởng!
Cảm ơn bạn Dũng!
Cảm ơn anh em nghệ nhân diễn đàn chaomao.org đã tham gia bình chọn nhiệt tình cho giải.
Thân!

chunhanh

cái nài gần lộn cầu rùi chim non là vay ghet nhất cái mà sợ cầu mới lồng nới

tanngo

Cuộ thi này mình thấy chẳng có ý nghĩa gì cả......múa thì con nào y như con nấy mà thi gì trời??
Không biết bgk chẤM thế nào nhỉ???

Sửa lần cuối: