Topic Bình chọn cuộc thi chào mào múa Online!!!!

Bạn bình chọn cho bài thi nào sau đây :

• Số thành viên bình chọn
    62
  • Poll closed .

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Thời gian bắt đầu từ ngà 13/02/2014 kết thúc vào ngày 25/02/2014.
Sau đó BTC sẽ tiến hành tồng kết và phát giải nhất, nhì và ba

Bài thi số 1 :
Họ và tên: Trần Lý Chiêu, Nha Trang, Khánh Hòa. Clip quay ngày 25/1/2014

Bài thi số 2 :
Tham gia con bông cùng a/e cho vui ko biết con hạn nửa ko nhỉ? Chiều nay thấy múa lâu lâu nên mần cái clip gởi a/e chaomao.org
- FA: Phạm Đình Nam
- Địa chỉ: Eakar - Eakar _ Daklak
- ĐT: 0983 34 31 34
clip múa dụ mái, chắc phải học nó thôi keke

Bài thi số 3 :
Xin góp vui cho chú chim nhà mình:
- Họ và tên: Lê Trần Quốc Thái
- Địa chỉ: Bình Lợi, Bình Thạnh, Tp.HCM
- Tel: 0938.96.3868
Quay ngày 15/01/2014 bằng điện thoại Nokia E61i

clip múa khi tập lực:

[/URL]

Bài thi số 4 :
-Họ và Tên :Lâm Quốc Cường
-Địa chỉ : 940/D Thống Nhất - Phú Cường - Định Quán - Đồng Nai
-SĐT :. 0919584290
<b style="color: rgb(51, 51, 51); background-color: rgb(250, 250, 250);"><strong><strong>

Bài thi số 5 :
Tên: Đậu Việt Hà
Địa Chỉ: 67/451 G Phan Huy Ích P12 Gò Vấp TP HCM
Số Điện Thoại: 0989 11 26 33
Clip quay ngày : 23/01/2014
[/URL][/IMG]

Để em đánh giá sơ bộ từng clip ha!
+ Clip 1: Quay sắc nét rõ ràng, ít tạp âm
+ Clip 2: Quay cũng rõ, nhiều tạp âm gây khó chịu cho người xem
+ Clip 3: Nét quay mờ, không được rõ, cũng làm khó chịu người xem
+ Clip 4: Giống như clip 1 như mà quay hơi xa
+ Clip 5: Nét quay mờ, không được rõ, nhưng chưa tới nỗi làm người xem khó chịu
Sắp xếp các clip theo thứ tự từ trên xuống dưới: 1. Clip 1
2. Clip 4
3. Clip 5
4. Clip 3
5. Clip 2
Trên là ý kiến riêng, mọi gạch đá xin nhận, hết! Thân ái và chào tạm biệt :))

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Bầu cho chim của anh Hà!
Mỗi con có mỗi vẻ để thể hiện khác nhau! Nhưng theo cảm nhận về độ nhỉnh hơn chỉ có con anh Hà và anh Chiêu là nhỉnh hơn cả!

Mickeycm.batoqn

Năm 2013 Anh chiêu giật giải nhất thi chào mào online.năm 2014 có lẻ củng ko loại trừ
Từ góc độ hình ảnh thì Anh clip Anh chiêu có vẻ thu hút về độ nghe nhìn hơn 1 tí.
Vote Anh 1 phiếu.

copden

:D ồ bất ngờ quá đc vào vòng 5 clip hi thank a/e rất nhìu món quá đầu năm thật ý nghỉa

Để em đánh giá sơ bộ từng clip ha!
+ Clip 1: Quay sắc nét rõ ràng, ít tạp âm
+ Clip 2: Quay cũng rõ, nhiều tạp âm gây khó chịu cho người xem
+ Clip 3: Nét quay mờ, không được rõ, cũng làm khó chịu người xem
+ Clip 4: Giống như clip 1 như mà quay hơi xa
+ Clip 5: Nét quay mờ, không được rõ, nhưng chưa tới nỗi làm người xem khó chịu
Sắp xếp các clip theo thứ tự từ trên xuống dưới: 1. Clip 1
2. Clip 4
3. Clip 5
4. Clip 3
5. Clip 2
Trên là ý kiến riêng, mọi gạch đá xin nhận, hết! Thân ái và chào tạm biệt :))

chỉ cho 1 mẹo nhé khi coi trên youtube khi mở clip bắt đầu phát sẻ xuất hiện cái nút cài đặt phía cuối góc phải clip để tùy chỉnh chất lượng coi clip có cả chuẩn HD đây hi

denloitrang

Chào A CMnhatrang, E nói ra đây để AE hiểu nhau thôi. chứ A là 1 trong những thành viên của BQT mà A kg có 1 lời nói uy tính chính xác gì cả. Toppic chào mào múa A đã cho hết ngày 26/1/2014 là hết hạn, trong khi đó E vừa bân viêc tết vừa tranh thủ đóng góp phong trào cho kip thời gian, vây mà ăn tết xong khi rảnh chút viêc vào lại thấy A gia han thêm đến ngày mồng 7 tết, nếu A muốn AE tham gia nhiều hơn thì sau cuộc thi này, a tạo 1 toppic khác vì A là BQT nên A đã có quyền tất cả rồi mà chứ
a kg nên gia hạn như vây. còn về Giải thương chỉ la vui thôi, kg phai chinh giai thưởng mà E noi như vây nới A.
nếu A muốn bày tỏ hay Xóa nick E cũng kg sao? dân kinh doanh bọn E là đưa chữ TÍN lên hàng đầu. và A nên lấy chữ TÍN để làm hành trang sống ở đời A nhé
số Đt Em nè 0944.539.639
Thân Đen Lợitrang

netcom0909

Chào A CMnhatrang, E nói ra đây để AE hiểu nhau thôi. chứ A là 1 trong những thành viên của BQT mà A kg có 1 lời nói uy tính chính xác gì cả. Toppic chào mào múa A đã cho hết ngày 26/1/2014 là hết hạn, trong khi đó E vừa bân viêc tết vừa tranh thủ đóng góp phong trào cho kip thời gian, vây mà ăn tết xong khi rảnh chút viêc vào lại thấy A gia han thêm đến ngày mồng 7 tết, nếu A muốn AE tham gia nhiều hơn thì sau cuộc thi này, a tạo 1 toppic khác vì A là BQT nên A đã có quyền tất cả rồi mà chứ
a kg nên gia hạn như vây. còn về Giải thương chỉ la vui thôi, kg phai chinh giai thưởng mà E noi như vây nới A.
nếu A muốn bày tỏ hay Xóa nick E cũng kg sao? dân kinh doanh bọn E là đưa chữ TÍN lên hàng đầu. và A nên lấy chữ TÍN để làm hành trang sống ở đời A nhé
số Đt Em nè 0944.539.639
Thân Đen Lợitrang
Chào bạn Đenloitrang, mình không phải ban quản trị, nhưng mình tham gia diễn đàn cũng khá lâu và cũng đã tham gia mấy cuộc thi online, mấy lần trước đều rớt lần này thì chắc là may mắn vào được vòng chọn là hên quá rồi và chắc chắn mình ko có giải. Nhưng cho mình một ý kiến nhỏ là ý ban quản trị muốn tạo các cuộc thi online là trên tinh thần vui là chính " Thời gian nhận bài đăng ký sẽ được gia hạn tới 06/01/0214( mùng 7 Tết) nhằm cho AE bận rộn quá nhiều dịp cuối năm có mấy ngày tết để tham gia cho vui. Càng đông càng vui ....Sau đó BGK sẽ chọn ra 5 clip cho bình chọn .
Hết Ngày 30/02/2014 sẽ khg nhận bình chọn và công bố kết quả!!! "
bác cứ nghĩ tham gia trên tinh thần vui là chính thì ok rồi.

denloitrang

Chào bạn Đenloitrang, mình không phải ban quản trị, nhưng mình tham gia diễn đàn cũng khá lâu và cũng đã tham gia mấy cuộc thi online, mấy lần trước đều rớt lần này thì chắc là may mắn vào được vòng chọn là hên quá rồi và chắc chắn mình ko có giải. Nhưng cho mình một ý kiến nhỏ là ý ban quản trị muốn tạo các cuộc thi online là trên tinh thần vui là chính " Thời gian nhận bài đăng ký sẽ được gia hạn tới 06/01/0214( mùng 7 Tết) nhằm cho AE bận rộn quá nhiều dịp cuối năm có mấy ngày tết để tham gia cho vui. Càng đông càng vui ....Sau đó BGK sẽ chọn ra 5 clip cho bình chọn .
Hết Ngày 30/02/2014 sẽ khg nhận bình chọn và công bố kết quả!!! "
bác cứ nghĩ tham gia trên tinh thần vui là chính thì ok rồi.
biết là tham gia cho vui, cho phong trào ngày càng đi lên. nhưng khi nói ra thì phải có uy tính thì sau này mọi thành viên mới nễ A ơi.
Thân

Leodevincy

Chào mào Việt
số Đt Em nè 0944.539.639
Thân Đen Lợitrang
Chào Bạn,

Mình thấy bạn quy chụp cho việc cmnhatrang gia hạn thêm thời gian để AE có thêm cơ hội up clip là ko giữ chữ "tín" thì mình thấy hơi nặng đó bạn ahh. Cmnhatrang đã có tâm huyết tạo 1 sân chơi, hội thi online góp vui với các AE khắp các vùng là việc tốt, điều này ko riêng gì BQT mới có thể làm được đâu bạn. Nếu bạn có lòng bạn có thể nghĩ ra trò chơi gì đó để AE hưởng ứng đều được. Còn việc thời gian thì ta linh động vì đúng vào dịp tết ai ai cũng bận bịu nên việc dời ngày 1 xíu là hoàn toàn hợp lý, bạn nên khách quan hơn ở vấn đề này. Còn chuyện bạn tự xưng là "dân kinh doanh bọn E là đưa chữ TÍN lên hàng đầu..." nói như thế diễn đàn này chỉ có bạn với "dân kinh doanh" là có chữ tín còn AE thành viên khác không phải là "dân kinh doanh" thì ko có chữ tín sao?!

Nếu thành viên nào cũng có suy nghĩ giống bạn và chỉ trích người khác như vậy thì mình nghĩ thời gian tới sẽ chẳng còn mấy người tâm huyết mặn mà tổ chức sân chơi online cho AE nữa. Vài lời chia sẽ cùng bạn và hy vọng mọi người sẽ nhìn nhận vấn đề này nhẹ nhàng hơn.

Thân chào & Chúc sức khỏe,
Leodevincy

miwon0303

"Sự đơn giản là thứ khó khăn nhất có thể nắm bắt được trên thế gian; nó là giới hạn cuối cùng của kinh nghiệm và là nỗ lực cuối cùng của thiên tài" [h=2]George Sand[/h]Mượn câu danh ngôn này chia sẽ cùng anh em diễn đàn. Chúc sức khỏe năm mới.

denloitrang

Chào Bạn,

Mình thấy bạn quy chụp cho việc cmnhatrang gia hạn thêm thời gian để AE có thêm cơ hội up clip là ko giữ chữ "tín" thì mình thấy hơi nặng đó bạn ahh. Cmnhatrang đã có tâm huyết tạo 1 sân chơi, hội thi online góp vui với các AE khắp các vùng là việc tốt, điều này ko riêng gì BQT mới có thể làm được đâu bạn. Nếu bạn có lòng bạn có thể nghĩ ra trò chơi gì đó để AE hưởng ứng đều được. Còn việc thời gian thì ta linh động vì đúng vào dịp tết ai ai cũng bận bịu nên việc dời ngày 1 xíu là hoàn toàn hợp lý, bạn nên khách quan hơn ở vấn đề này. Còn chuyện bạn tự xưng là "dân kinh doanh bọn E là đưa chữ TÍN lên hàng đầu..." nói như thế diễn đàn này chỉ có bạn với "dân kinh doanh" là có chữ tín còn AE thành viên khác không phải là "dân kinh doanh" thì ko có chữ tín sao?!

Nếu thành viên nào cũng có suy nghĩ giống bạn và chỉ trích người khác như vậy thì mình nghĩ thời gian tới sẽ chẳng còn mấy người tâm huyết mặn mà tổ chức sân chơi online cho AE nữa. Vài lời chia sẽ cùng bạn và hy vọng mọi người sẽ nhìn nhận vấn đề này nhẹ nhàng hơn.

Thân chào & Chúc sức khỏe,
Leodevincy
chào A Leodevincy, có lẻ a chưa biết E, nhưng E đã biết A rồi, nói chung tạo sân chơi cho AE thi E rất hưởng ứng, và rất vui, nhưng nếu A Leodevincy và A CMnhatrang đã thân nhau rồi thì E kg còn gi để nói cả, vì có nói gì đi nữa sao bằng tình nghĩa của các A bấy lâu nay phải kg??? thôi thi coi như máy A đều đúng cả, còn những thành viên như bọn e đều sai, vì nếu kg nhân sai thì mấy A lấy quyền Admin ra đống băng nick bon e thi cũng phai thua thôi
chào A Leodevincy

nhocnanpro

Bầu cho
Gửi bởi copden Tham gia con bông cùng a/e cho vui ko biết con hạn nửa ko nhỉ? Chiều nay thấy múa lâu lâu nên mần cái clip gởi a/e chaomao.org
- FA: Phạm Đình Nam
- Địa chỉ: Eakar - Eakar _ Daklak
- ĐT: 0983 34 31 34
clip múa dụ mái, chắc phải học nó thôi keke

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
số Đt Em nè 0944.539.639
Thân Đen Lợitrang

Hahaha, mình đọc topic của bạn mà chỉ thấy tức cười thôi, mình khg biết bạn kinh doanh nghề gì và chữ tín của bạn là như thế nào. Đc đánh giá ra sao, văn hóa diễn đàn bạn thế nào. Mình xin lỗi nếu việc mình tạo ra sân chơi và có sửa đổi thời gian mà bạn cho là mất uy tín thì xin hỏi mình làm vậy có lợi gì cho mình, hay mình chỉ nghĩ cho ả diễn đàn vì thời gian bận rộn mà khg tham gia đc. Trước khi mình gia hạn đã bàn qua với một số ae và thống nhất.
Diễn đàn này cũng rất cần người có uy tín đáy bạn, mong người có uy tín nhín chút tâm cho sân chơi chung một chút thì quá hay.
Nếu bạn comment vậy mà bị BQT tụi tui xóa nick thì bạn coi thường chúng tôi quá.
Dạo này tôi cũng khg còn thích nói nhiều vì đã quá mệt mỏi với những lời moi móc và những anh hùng bàn phím, nên chỉ nói thế thôi.
Thân!

Sửa lần cuối:

Leodevincy

Chào mào Việt
chào A Leodevincy, có lẻ a chưa biết E, nhưng E đã biết A rồi, nói chung tạo sân chơi cho AE thi E rất hưởng ứng, và rất vui, nhưng nếu A Leodevincy và A CMnhatrang đã thân nhau rồi thì E kg còn gi để nói cả, vì có nói gì đi nữa sao bằng tình nghĩa của các A bấy lâu nay phải kg??? thôi thi coi như máy A đều đúng cả, còn những thành viên như bọn e đều sai, vì nếu kg nhân sai thì mấy A lấy quyền Admin ra đống băng nick bon e thi cũng phai thua thôi
chào A Leodevincy
Bạn nói thế thì mình cũng ko còn gì để nói với bạn nữa.

AE nên chấm dứt việc comment ngoài lề ở topic này để những AE khác tập trung vào việc chọn chú chim nào xuất sắc nhất. Những comment ngoài lề MOD sẽ xoá mà ko cần thông báo trước.

Chúc sức khoẻ,
Leodevincy