Thư Kêu Gọi Ủng Hộ Từ Thiện Cho Cháu Bé " Lê Quốc Khánh"

xuananhdaklak

Comment để bài viết này nổi. Cần lắm thêm những tấm lòng nhân ái của ae nghệ nhân chơi chim.

tosudoc

Xin ủng hộ cháu bé 100k. mong cháu mau khỏi bệnh. 8h30 sáng ngày mai mình sẽ chuyển khoản. Của ít lòng nhiều mong cháu nhận cho.

xuananhdaklak

Xin ủng hộ cháu bé 100k. mong cháu mau khỏi bệnh. 8h30 sáng ngày mai mình sẽ chuyển khoản. Của ít lòng nhiều mong cháu nhận cho.

Xin cảm ơn đến sự chia sẻ ủng hộ của a tosudoc với cháu khánh. Xin chúc cho gia đình a sức khỏe hạnh phúc và thành đạt! Xin cảm ơn!

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Nhờ mod cập nhật giùm a hữu thiện bmt 300k. Xin chân thành cảm ơn!

Đã cập nhật trang đầu!
Cần lắm những tấm lòng nhân ái giúp đỡ cho cháu Khánh lúc này, rất mong ACE chúng ta góp gió thành bão để cháu có quyền được ước mơ!
Thân, Tuyen Le Minh!

Comment để bài viết này nổi. Cần lắm thêm những tấm lòng nhân ái của ae nghệ nhân chơi chim quan tâm về cháu Khánh.

quangvinh89

Tội nghiệp cháu quá. bệnh não úng thủy này gần như ko thể khỏi mà chỉ duy trì. Mong 1 phép nhiệm màu nào đó sẽ đến với cháu :(

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Xin ủng hộ cho cháu 200k. Chúc bé chóng khỏe! Sáng mai mình chuyển tiền cho Xuân Anh nhé!

xuananhdaklak

Xin ủng hộ cho cháu 200k. Chúc bé chóng khỏe! Sáng mai mình chuyển tiền cho Xuân Anh nhé!
xin cảm ơn tấm lòng hảo tâm của mod thucdt đối với cháu lê quốc khánh. Xin thay mặt gia đình cháu gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến a, chúc a và gia đình sức khỏe hạnh phúc và thành đạt

vô danh

Em xin ủng hộ bé 300000 thứ 3 này e sẽ chuyển cho bác Xuân Anh nhờ bác chuyển hộ cho em của ít lòng nhiều cám ơnn bác.

xuananhdaklak

Sáng nay e có tiếp nhận thêm 200k từ mod thucdt. Rất cảm ơn đến mod thucdt. Nhờ mod cập nhật thêm vào danh sách giúp dùm e. Cảm ơn mod nhiều

chaomaochua152

anh nguyễn đình cường CLB thủy mộc Q12 1.000.000 đ nhờ chuyễn .mai chuyễn xong alo cho xuân anh nhé

xuananhdaklak

anh nguyễn đình cường CLB thủy mộc Q12 1.000.000 đ nhờ chuyễn .mai chuyễn xong alo cho xuân anh nhé
Dạ! Em nhờ a chaomaochua152 chuyển lời cảm ơn chân thành nhất giúp e đến a cường và gia đình ảnh giúp e nha a! Chúc gia đình anh sức khỏe hạnh phúc và thành đạt

xuananhdaklak

Dạ! Em nhờ a chaomaochua152 chuyển lời cảm ơn chân thành nhất giúp e đến a cường và gia đình ảnh giúp e nha a! Chúc gia đình anh sức khỏe hạnh phúc và thành đạt. Nhờ mod cập nhật giùm e nhé! Cảm ơn mod nhiều!

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Dạ! Em nhờ a chaomaochua152 chuyển lời cảm ơn chân thành nhất giúp e đến a cường và gia đình ảnh giúp e nha a! Chúc gia đình anh sức khỏe hạnh phúc và thành đạt. Nhờ mod cập nhật giùm e nhé! Cảm ơn mod nhiều!

Đã cập nhật trang đầu, Chúc AE sức khỏe, chim cò siêng ché!

xuananhdaklak

Sáng nay xuân anh vừa nhận thêm đc điện thoại từ a đặng hữu vi ở lâm đồng. Nick name org là vi_chuột. Anh ủng hộ cho cháu 1000.000 đồng. Xin thay mặt gd cháu khánh gửi đến a lời cám ơn chân thành nhất. Chúc a và gd sức khỏe hanhh phúc và thành đạt. Nhờ mod cập nhật dùm. Cảm ơn mod rất nhiều

xuananhdaklak

Sáng nay xuân anh vừa nhận thêm đc điện thoại từ a đặng hữu vi ở lâm đồng. Nick name org là vi_chuột. Anh ủng hộ cho cháu 1000.000 đồng. Xin thay mặt gd cháu khánh gửi đến a lời cám ơn chân thành nhất. Chúc a và gd sức khỏe hanhh phúc và thành đạt. Nhờ mod cập nhật dùm. Cảm ơn mod rất nhiều
E nhờ mod Đính chính lại 1 chút về tên là Đặng Hữu Huy nhé Mod ơi. Và thêm a Hoàng akaido sài gòn ủng hộ 1000.000 nữa a nhé. Cảm ơn mod rất nhiều