Thư Kêu Gọi Ủng Hộ Từ Thiện Cho Cháu Bé " Lê Quốc Khánh"

Mong sẽ có thật nhiều tấm lòng hảo tâm giúp cháu vượt qua bênh tật.
Đức cũng đang có một dự định cho chương trình từ thiện về cháu Lê Quốc Khánh, Đức qn sẽ gởi thông tin đến chủ topic-Xuân Anh khi mọi việc hoàn tấc. Cảm ơn Xuân Anh đã chia sẽ một bài viết rất ý nghĩa đến cộng đồng chào mào Việt Nam.
Đức qn.

tintin

Nguyễn Văn Ngưu
Xin góp 1 phần nhỏ bé mong cháu qua được nguy hiểm. Xin góp 200k. sẽ chuyển vào ngày mai.

xuananhdaklak

hơn nữa những tấm lòng đầy ý nghĩa !

Mong sẽ có thật nhiều tấm lòng hảo tâm giúp cháu vượt qua bênh tật.
Đức cũng đang có một dự định cho chương trình từ thiện về cháu Lê Quốc Khánh, Đức qn sẽ gởi thông tin đến chủ topic-Xuân Anh khi mọi việc hoàn tấc. Cảm ơn Xuân Anh đã chia sẽ một bài viết rất ý nghĩa đến cộng đồng chào mào Việt Nam.
Đức qn.

Nguyễn Văn Ngưu
Xin góp 1 phần nhỏ bé mong cháu qua được nguy hiểm. Xin góp 200k. sẽ chuyển vào ngày mai.

Chút tấm lòng nhỏ gửi đến cháu, chúc cháu mạnh khỏe.
Hiện kim: 500k, mai gửi vào tk XA.

Thay mặt gia đình chau khánh xuân anh xin cảm ơn đến tâm lòng hảo hảo tâm của các anh chị em nghệ nhân đã và đang hướng về cho cháu. Xin cảm ơn và chúc mọi người sức khỏe hạnh phúc và thành đạt

Khi nghe anh Xuân Anh nói qua đt và độc bài viết này. Mình cảm thấy rất thương cháu bé...và nghĩ lại thật sự mình rất may mắn. Vì trứớc kia mẹ mình đã uống thuốc ngừa thai liên tục 3 năm...nhưng trong quá trình uống thuốc thì ko may lại mang thai mình....( chắc mọi ng cũng đoán dc số phận mình lúc chưa san là ntn rồi phải ko ) bs khuyện nên bỏ đi...nhưng do thai 4 tháng rồi...ko bỏ dc...và mẹ mình nghĩ...thôi trời cho sao đểvậy...và lúc đó gia đình mình rất nghèo...ăn khoai mì chộn cơm,ở nhà tranh trên núi...mưa gió tới thì thôi rồi. Quay lai câu chuyen của mình.....từ khi mang thai tới khi sinh mình ra...mẹmìnhhngày nào cũng ôm bụng mà khóc...mẹ nghĩ...không biết sẽ sanh ra...Thứ gì đây. Cứ thế...thời gian lâm bn cũng đã tới. Tới bênh viện mẹ vẫn quyết tâm sanh mình...mẹ nói với ba....số nó vậy rồi ông ah. Tui với ông còn sống ngày nào thì vẫn nuôi nó đàng hoàn...còn khi tui với ông chết thì..mang nó theo...ba mẹ ôm nhau...vừa nói vừa khóc. (Haha trời thươnh sanh mình ra 4kg2...khôi ngô...múp rụp) do mình to wá...mẹ sanh xong phải bất tĩnh 4h đồng hồ...tĩnh dậy..mẹ liền hỏi y Tá...con tôi đâu...con tôi đâu. Nó chết rồi phải ko ? Ý tá nói...ko..ko. nó vẫn khoẻ mạnh và đầy đủ....và rất đẹp trai. Hihi
Thật sự là mình rất rất may mắn phải ko mọi người....
Câu chuyện này là thật 100%...
Nên nghe dc hoàn cảng này mình rất đồng cảm...không khỏi rơi lệ. Nên mình xin anh Xuân Anh dc đấu giá cái lồng do mình làm ra...và lấy số tiền đó để giúp cháu bé.
Thông tin lồng : Nu bằng lăng xanh,size 68 , nan 1 ly8, cao từ đất lên vai là 56 cm,rộng 45cm. Thông tin xin LH TuấnCu Nha Trang sdt 0905449939.....giá khởi điểm cho cái lồng là ....MƯỜI TRIỆU ĐỒNG...(10.000.000đ)
Hãy chung tay giúp cháu bé...thây mặt cháu..TuấnCu xin chân thành càm ơn mọi người.

view-44434CAM06057.jpg][img]http:

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
xuân anh xin cảm ơn tất cả sự chia sẻ của các nghệ nhân từ khắp cả nước đã và đang hướng về cháu khánh. xin cảm ơn anh huy anh thái a tomkid rất nhiều! chúc các anh sức khỏe hạnh phúc và thành đạt! em xin nhờ mod cập nhât thêm thông tin ủng hộ vào danh sách giùm em! mod cập nhật thêm giùm em bác Phong Nguyen ( hà nội ) 5000k. anh đạt eaphe 300k . anh hảo eaphe 300k xin cảm ơn!
Đã cập nhật danh sách anh em ủng hộ cháu lên trang đầu!

xuananhdaklak

Khi nghe anh Xuân Anh nói qua đt và độc bài viết này. Mình cảm thấy rất thương cháu bé...và nghĩ lại thật sự mình rất may mắn. Vì trứớc kia mẹ mình đã uống thuốc ngừa thai liên tục 3 năm...nhưng trong quá trình uống thuốc thì ko may lại mang thai mình....( chắc mọi ng cũng đoán dc số phận mình lúc chưa san là ntn rồi phải ko ) bs khuyện nên bỏ đi...nhưng do thai 4 tháng rồi...ko bỏ dc...và mẹ mình nghĩ...thôi trời cho sao đểvậy...và lúc đó gia đình mình rất nghèo...ăn khoai mì chộn cơm,ở nhà tranh trên núi...mưa gió tới thì thôi rồi. Quay lai câu chuyen của mình.....từ khi mang thai tới khi sinh mình ra...mẹmìnhhngày nào cũng ôm bụng mà khóc...mẹ nghĩ...không biết sẽ sanh ra...Thứ gì đây. Cứ thế...thời gian lâm bn cũng đã tới. Tới bênh viện mẹ vẫn quyết tâm sanh mình...mẹ nói với ba....số nó vậy rồi ông ah. Tui với ông còn sống ngày nào thì vẫn nuôi nó đàng hoàn...còn khi tui với ông chết thì..mang nó theo...ba mẹ ôm nhau...vừa nói vừa khóc. (Haha trời thươnh sanh mình ra 4kg2...khôi ngô...múp rụp) do mình to wá...mẹ sanh xong phải bất tĩnh 4h đồng hồ...tĩnh dậy..mẹ liền hỏi y Tá...con tôi đâu...con tôi đâu. Nó chết rồi phải ko ? Ý tá nói...ko..ko. nó vẫn khoẻ mạnh và đầy đủ....và rất đẹp trai. Hihi
Thật sự là mình rất rất may mắn phải ko mọi người....
Câu chuyện này là thật 100%...
Nên nghe dc hoàn cảng này mình rất đồng cảm...không khỏi rơi lệ. Nên mình xin anh Xuân Anh dc đấu giá cái lồng do mình làm ra...và lấy số tiền đó để giúp cháu bé.
Thông tin lồng : Nu bằng lăng xanh,size 68 , nan 1 ly8, cao từ đất lên vai là 56 cm,rộng 45cm. Thông tin xin LH TuấnCu Nha Trang sdt 0905449939.....giá khởi điểm cho cái lồng là ....MƯỜI TRIỆU ĐỒNG...(10.000.000đ)
Hãy chung tay giúp cháu bé...thây mặt cháu..TuấnCu xin chân thành càm ơn mọi người.

view-44434CAM06057.jpg][img]http:
cảm ơn em tuấn cu 3 đồi! lồng em anh sẽ đưa qua bên chuyên mục đấu giá công khai trên toàn diễn đàn và toàn bộ số tiền đấu giá của chiếc lồng sẽ đc công khai sau khi kết thúc phiên đấu giá. một lần nữa cảm ơn e rất nhiều! chúc em và gd sức khỏe hạnh phúc và thành đạt

thanhthoang910

e o tan qngai. muon gui cho chau 200k . thoi thi cua it long nhiu .chuc chau mau som vuot qua benh t
at.( xl lm sao de chuyen dc 200k bh)

xuananhdaklak

e o tan qngai. muon gui cho chau 200k . thoi thi cua it long nhiu .chuc chau mau som vuot qua benh t
at.( xl lm sao de chuyen dc 200k bh)
trước tiên mình xin thay mặt gia đình cháu khánh cảm ơn đến tấm lòng vàng của thanhthoang910! còn chuyện bạn chuyển tiền ủng hộ bạn có thể chuyển vào tài khoản của xuân anh như đã đăng trên bài viết. tiền bạn chuyển xuân anh sẽ chịu trách nhiệm ghi nhận và chuyển về cho gia đình cháu khánh.khi bạn chuyển tiền nhớ điện thoại hoặc nhắn tin cho mình biết để tiện theo dõi nhé bạn. xin cảm ơn và chúc bạn cùng gia đình sức khỏe hạnh phúc và thành đạt

chaomaochua152

hi vọng rằng cháu QUỐC KHÁNH đang cảm nhận đc tình cảm của các chú dành cho cháu và vượt qua thử thách và mau chóng khỏe mạnh !

xuananhdaklak

Chiều nay xuân anh có nhận đc 200k do Dương Tuyết Trinh chuyển, Xuân Anh ko xác định đc khoản tiền này là của thành viên diễn đàn ủng hộ cho cháu nó hay do 1 nhà hảo tâm khác do ko đc báo. Nên anh em diễn đàn có biết ai là chủ tiền trên xin báo xuân anh biết để xuân anh còn cập nhật và ghi nhận lại ạ! Xin cảm ơn. Nhờ mod cập nhật thêm dùm xuân anh là anh thắng mẹo đà nẵng ( cám chim thắng mẹo ) ủng hộ 500k tiền mặt. Cảm ơn mod nhiều

tomkid

Chiều nay xuân anh có nhận đc 200k do Dương Tuyết Trinh chuyển, Xuân Anh ko xác định đc khoản tiền này là của thành viên diễn đàn ủng hộ cho cháu nó hay do 1 nhà hảo tâm khác do ko đc báo. Nên anh em diễn đàn có biết ai là chủ tiền trên xin báo xuân anh biết để xuân anh còn cập nhật và ghi nhận lại ạ! Xin cảm ơn. Nhờ mod cập nhật thêm dùm xuân anh là anh thắng mẹo đà nẵng ( cám chim thắng mẹo ) ủng hộ 500k tiền mặt. Cảm ơn mod nhiều

Dương Tuyết Trinh là bạn Tom đó em Xuân Anh. chút tấm lòng bạn ấy muốn chia sẽ cùng cháu.

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
chiều nay mới chuyển khoan cho XA được, Nhờ XA chuyển chút tấm lòng đến cháu & chúc cháu mau khỏe.Thân

quang tran

Chúc cháu qua khỏi!!!!
Mình xin góp 200.000 đồng ủng hộ cháu. Cảm ơn Xuân Anh!

tintin

Xin lỗi Xuân Anh mấy hôm nay lu bu quá vẫn chưa chuyển được. ngày mai hứa sẽ chuyển nha. Thân