[TỪ THIỆN] Mùa Trung Thu cho con (Bé Hiếu - Điện Bàn, Quảng Nam)

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Một tay phụ với Ae Bilado xin ủng hộ cháu Hiếu 500.000đ chúc cháu Hiếu luôn mạnh khỏe

tomkid

Tom xin ké: 200k, mong e ấy ấm áp hơn ở mùa trung thu này cũng như mai sau.

Chủ tài khoản: PHẠM BÁ TÚ

1>. Số tk: 0400 1978 3075
Ngân hàng Sacombank chi nhánh Thành phố Đà Nẵng

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Mình xin chung tay góp sức cùng AE giúp đở cho gia đình cháu Hiếu 300.000 đ
Thân chào!
Duy-MC
P/s nhờ Cu leebul chuyển giúp, cám ơn cụ

Arbaro Birdoj

Mình xin ủng hộ cho bé Hiếu 300.000 đ, sẻ chuyễn vào tài khoản a Tú vào thứ 2!!! Chúc bé luôn luôn khỏe mạnh, ngoan ngoãn!!!

hatdn

E xin ủng hộ 200.000đ mai gặp anh Tú ở Đại Ngàn e chuyển trực tiếp nhé!

Arbaro Birdoj

Mình xin ủng hộ cho bé Hiếu 300.000 đ, sẻ chuyễn vào tài khoản a Tú vào thứ 2!!! Chúc bé luôn luôn khỏe mạnh, ngoan ngoãn!!!

Em gái ủng hộ thêm 200.000₫ và đã chuyễn vào tài khoản a Tú 500.000₫! Cảm ơn diễn đàn đã thay mặt AE chuyễn đến bé Hiếu!
Thân, Arbaro Birdoj

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Mình xin góp phần quà nhỏ cho Cháu, chúc cháu luôn khỏe.
300.000 VNĐ sẽ chuyển vào tk Bác Tú sớm nhất.

Khi nào Anh Tiger chuyển cho cháu Hiếu thì chuyển giúp em 200K ủng hộ cháu luôn nhé. Chúc Cháu có một Trung thu ấm áp & đầy ấp tiếng cười.
Thanks Anh

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Mình ủng hộ 500,000 đồng nhe cụ Tú!
Chúc Bé Hiếu và gia đình có một muà Trung thu đầy ý nghiã, như mong muốn cuả anh em diễn đàn chaomao.org.
Thân chào, tinatino.
Quang Hội An sẽ chuyển số tiền này của mìng cho Cụ Tú hoặc Minh Đức, ngày mai gặp nhau ở Hội Thi Đại Ngàn Quang sẽ đưa nhé.
Thân chào, tinatino.

chimhue

em xin ủng hộ 200k cho bé vào tài khoảng Đông á của anh Tú , lúc em đọc topic này thì đã tối thứ 7 nên em hẹn anh Tú sáng thứ 2 sẻ chuyển tiền cho anh , còn nếu chủ nhật mọi người đi thăm bé rồi thì anh tú cứ cho em tạm ứng 200k trước nhé và sáng thứ 2 em sẻ chuyển cho anh anh tú nhé . mong 1 số tiền nhỏ giúp bé sống đở vất vã hơn

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Của ít lòng nhiều, chúc cháu có mùa trung thu ấm áp! Mình xin góp 300K cho cháu.
Đã chuyển vào TK Đông Á cho bác Tú rồi nhé!

thaphuongkhach

Administrator
Vui thay cho cháu Hiếu vì những tình cảm quý báu của toàn thể anh em nhà chaomao.org!

Một lần nữa thaphuongkhach xin chân thành cảm ơn!

minhgas

Chào mào cùi bắp
Của ít lòng nhiều em góp 100k cho cháu Hiếu. Nhờ a Đức gửi trước thứ 4 a có đi thăm thì hú em em đi cùng và em gửi a Đức luôn nhé
Thân
Minhgas

Tiger lee

www.chaomao.org
Mình Đã chuyển 500.000vnđ vào tk của Bác Minh Đức, trong đó:
- Quốc Thái nick T2T : 200.000vnđ.
- Thiện Hùng nick tiger lee : 300.000vnđ
Nhờ bác Minh Đức cập nhập giúp Mình.
Tks Bác Minh Đức nhiều.