Kêu gọi tinh thần tương thân tương ái của ae trên diễn dàn chaomao.org

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tinhxa

sao anh em diễn đàn không nhờ một mod nào ở khu vực phía bắc đứng ra nhỉ,như vậy anh em mới có lòng tin chứ,hay nhở hiệp hội chào mào phía bắc đứng ra và đi thăm hỏi nhỉ như vậy mới gọi là ORG đoàn kết rút đỡ ,thân ạ

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân chào toàn thể ACE,

Trước tiên cảm ơn bác chaomao.vip79 đã đăng bài từ báo dantri, cảm thông với hoàn cảnh khó khăn, ngặt nghèo của chị Ngân và gia đình. Nếu AE nào có lòng hảo tâm có thể chuyển khoản số tiền ủng hộ về số tk của Leo ngay từ bây giờ cho đến 30/6/2013. Sau đó Leo sẽ tổng hợp số tiền ủng hộ và nhờ đại diện AE BQT chaomao.org trao đến tận tay chị Ngân và gia đình.

Tiền ủng hộ AE vui lòng ck về số tài khoản sau:

Eximbank, phòng giao dịch Quận 2, Thủ Đức.
Dương Quốc Bình
1802 14849 098005

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Bác Leo đánh lại dùm Stk là chi nhánh .....cho nó rõ :)
Mình xin ủng hộ gia đình chị Ngân 200k.
Của ít lòng nhiều mong các AE tiếp tục hưởng ứng.

Thân ái!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Thân chào toàn thể ACE,

Trước tiên cảm ơn bác chaomao.vip79 đã đăng bài từ báo dantri, cảm thông với hoàn cảnh khó khăn, ngặt nghèo của chị Ngân và gia đình. Nếu AE nào có lòng hảo tâm có thể chuyển khoản số tiền ủng hộ về số tk của Leo ngay từ bây giờ cho đến 30/6/2013. Sau đó Leo sẽ tổng hợp số tiền ủng hộ và nhờ đại diện AE BQT chaomao.org trao đến tận tay chị Ngân và gia đình.

Eximbank chi nhánh Trần Não, Quận 2.
Dương Quốc Bình
1802 14849 098005

ok mai mình chuyển cho Bình 300k, AE ai ủng hộ thì nhanh chóng chuyển vào TK cho Bình luôn nhé,ở Hà Nội thì trong thành phần BQT mình cũng có nhiều AE có thể đại diện cho ORG đến trao tận tay cho Chị Ngân mà.
Thân!

thaphuongkhach

Administrator
Em nữa...

Của ít lòng nhiều, 300k xin góp phần cầu chúc cho cháu bé và mẹ Ngân được mạnh khỏe!

thaphuongkhach

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Chào Ae
Hiện tại mình dc biết họ và tên của bệnh nhân: Hà thị Ngân,ms 1033
Đang điều trị tại khoa thần kinh ,bệnh viện Việt Tiệp - Hà nội
mình xin đóng góp 500.000đ để gọi là tấm lòng thành

ARCH VIET

Chào Mào TP.HCM
Mình cùng vợ và con gái chuẩn bị ra đời xin ủng hộ 1.000.000 đ. Mong 02 mẹ con chị Ngân sớm vượt qua mọi khó khăn!

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Mình có ý này nếu ae thầy dc thì ủng hộ càng sớm càng tốt sằp tới đây ngày 21/6/2013 bà xả và con gái của mình bay Hà nội , Ae ủng hộ sớm , kịp thì bà xả mình sẻ mang đi ra đến Hà Nội mình sẻ Liên lạc với a Luỏng dd hay Hưng cmvn đi cùng với bà xã mình trao tận tay cho bệnh nhân
Tiền ae ủng hộ vẩn gởi vào Tk của chú bình

thaphuongkhach

Administrator
Thân chào toàn thể ACE,

Eximbank chi nhánh Trần Não, Quận 2.
Dương Quốc Bình
1802 14849 098005

Bình,

Anh không tìm thấy chi nhánh Quận 2 vậy chọn chi nhánh khác nhận được không nhỉ?

thaphuongkhach

cafechimcanhthuymoc

Chào Mào Danh Dự
Hội nghệ nhân chim cảnh Thủy Mộc ủng hộ 1.000.000đ . Chúc bé mau chóng mạng khỏe.
Thân/chimcanhthuymoc

thaidn

Em ủng hộ 100.000vnd nhờ anh thaphuongkhach chuyển hộ em nhé. lá lành đùm lá rách, lá rách đùm lá nát mà. cầu chúc chio 2 mẹ con cháu bé được khỏe mạnh.
cảm ơn anh trước
Em nữa...

Của ít lòng nhiều, 300k xin góp phần cầu chúc cho cháu bé và mẹ Ngân được mạnh khỏe!

thaphuongkhach

thaphuongkhach

Administrator
Em nữa...
thaphuongkhach

Em ủng hộ 100.000vnd nhờ anh thaphuongkhach chuyển hộ em nhé. lá lành đùm lá rách, lá rách đùm lá nát mà. cầu chúc chio 2 mẹ con cháu bé được khỏe mạnh.
cảm ơn anh trước

Đã chuyển 400.000vnđ. Thanks Bình đã góp sức!

thaphuongkhach

N

namkiet

Guest
Hưởng ứng cùng ae diễn đàn, Tuấn xin ủng hộ 200.000 VNĐ. Số tiền sẽ chuyển vào TK của anh Dương Quốc Bình .
Chúc hai mẹ con Chị Ngân mau chóng bình phục.
Thân Tuấn

Leodevincy

Chào mào Việt
Mình cập nhật thêm tài khoản bên Vietcombank để AE tiện chuyển khoản.

Ngân hàng Vietcombank, chi nhánh Chương Dương, Quận 1
Dương Quốc Bình
STK: 025 100 140 9840

Thanks AE,
Leodevincy

toprui

Mình cập nhật thêm tài khoản bên Vietcombank để AE tiện chuyển khoản.

Ngân hàng Vietcombank, chi nhánh Chương Dương, Quận 1
Dương Quốc Bình
STK: 025 100 140 9840

Thanks AE,
Leodevincy
Em sẽ ủng hộ 200.000vnd, chuyển vào tk này. chúc chị sớm bình phục và mẹ tròn con vuông. (Đinh Thanh Kiên, Huế)

Sửa lần cuối:

MrKoi

Chào Mào Thanh Hóa
Em xin ủng hộ 200k, chúc cho cháu Bé và Mẹ được mạnh khỏe, Bình An

thaphuongkhach

Administrator
Gửi Leodevincy,

Đây là vấn đề từ thiện, xuất phát từ sự tự nguyện của cộng đồng và đã có rất nhiều anh em ủng hộ, tuy nhiên hình như anh thấy vấn đề vẫn đang lơ lửng.

Em đảm nhận giúp chủ topic việc cập nhật danh sách anh em hảo tâm, tình trạng đóng góp lên đầu topic, thời hạn kết thúc... để mọi người tiện theo dõi và việc ủng hộ được nhanh chóng, kịp thời...

Hoàn cảnh thương tâm trên cần lắm những tấm lòng nhưng cũng cần lắm thời gian để việc kết nối những tấm lòng đó đúng mục đích, không quá trễ...

Thân ái,
thaphuongkhach

Leodevincy

Chào mào Việt
Gửi Leodevincy,

Đây là vấn đề từ thiện, xuất phát từ sự tự nguyện của cộng đồng và đã có rất nhiều anh em ủng hộ, tuy nhiên hình như anh thấy vấn đề vẫn đang lơ lửng.

Em đảm nhận giúp chủ topic việc cập nhật danh sách anh em hảo tâm, tình trạng đóng góp lên đầu topic, thời hạn kết thúc... để mọi người tiện theo dõi và việc ủng hộ được nhanh chóng, kịp thời...

Hoàn cảnh thương tâm trên cần lắm những tấm lòng nhưng cũng cần lắm thời gian để việc kết nối những tấm lòng đó đúng mục đích, không quá trễ...

Thân ái,
thaphuongkhach
Leo đã cập nhật lên trang đầu rồi, vấn đề là khi AE comment ủng hộ thì tiện tay chuyển khoản dùm Leo. Nếu đến trước ngày 21 mà được 1 khoảng kha khá thì Leo sẽ rút và trao lại cho bác Hoàng Binlado để Vợ bác mang ra Hà Nội và cùng với 1 số AE chaomao.org ở Hà Nội tham gia trao tận tay đến chị Ngân và gia đình.

Thanks Anh Tú & mọi người đã ủng hộ.
Leodevincy

Leodevincy

Chào mào Việt
Em sẽ ủng hộ 200.000vnd, chuyển vào tk này. chúc chị sớm bình phục và mẹ tròn con vuông. (Đinh Thanh Kiên, Huế)
Có phải số tk này của bác không?
17/06/2013VNCK - 0059602+200,000.00 IBVCB.1706130011010001.ung ho chi Ngan

P/S: AE khi chuyển khoản nhớ ghi rõ họ tên hoặc nick name diễn đàn nhé và theo cú pháp sau để Leo tiện theo dõi số tiền do ai chuyển khoản nhé.

Cú pháp: Nickname/Họ tên - Ủng hộ gia đình chị Ngân.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.