Kêu gọi tinh thần tương thân tương ái của ae trên diễn dàn chaomao.org

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Cape sinh vật cảnh Vị Đắng 329 Đồng Đen Tân Bịnh nhờ Hoàng chuyển 500.000đ ủng hộ mẹ con chi Ngân

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân chào toàn thể ACE,

Hiện tại Leo đã nhận được tổng cộng là 7tr3 tiền do anh em đã chuyển vô tài khoản cho Leo. Những AE nào chưa chuyển thì có thể chuyển khoản cho Leo theo các tài khoản cung cấp ở trên, theo kế hoạch đến ngày 21/6 Leo sẽ gởi toàn bộ số tiền cho Vợ anh Hoàng mang ra Hà Nội và thân mời các AE chaomao.org ở tại Hà Nội cũng như các tỉnh phía Bắc bớt chút thời gian đi cùng Vợ anh Hoàng đến bệnh viện thăm và ủng hộ toàn bộ số tiền cho mẹ con chị Ngân. Rất mong nhận được sự ủng hộ và tham gia của các AE, đặc biệt là bác Lương - luongdd, bác Hưng CMVN, bác Thuận thuanmaxcova, ... và những AE khác tại địa phương và các khu vực lân cận.

Thanks AE rất nhiều,
Leodevincy

Leodevincy

Chào mào Việt
Hi ACE,

Theo kế hoạch mình sẽ đóng topic này vào lúc 20h ngày 20/6/2013 và tạm ngưng nhận tiền chuyển khoản ủng hộ mẹ con chị Ngân. Toàn bộ số tiền thu được do AE ủng hộ đã chuyển khoản được tính tới 20h sẽ được chuyển cho Vợ anh Hoàng Binlado để mang ra Hà Nội ủng hộ vào ngày 21/6/2013. Những AE nào đã comment ủng hộ mà chưa chuyển khoản xin vui lòng chuyển khoản trước thời gian này giúp Leo. Thay mặt BQT và gia đình chị Ngân, xin gởi lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất dành cho những tấm lòng hảo tâm của ACE diễn đàn.

Thư mời: Thân mời tất cả ACE nào ở Hà Nội và khu vực lân cận (nếu sắp xếp được thời gian) ghé bệnh viện và tham gia chung với Vợ anh Hoàng ủng hộ số tiền này cho chị Ngân. Anh Hoàng sẽ cập nhật giờ chính xác trên topic này. Chân thành cảm ơn ACE.

Chúc ACE sức khỏe,
Leodevincy

tran van trinh

của ít lòng nhiều gửi đến Chị và Cháu. Thân.
gửi bao nhiêu vậy bác 50k hay 100k he he
tiện đây mình củng xin nói đến vấn đề .,ấy ae đừng thấy có những ae gởi 500k hay 400k . . .nhưng những cái 50 k mà ngai.đây chủ yếu là tinh thần .vì thế cứ có là tốt rồi .ae cố gắng lên
trình thân

huylam2910

gửi bao nhiêu vậy bác 50k hay 100k he he
tiện đây mình củng xin nói đến vấn đề .,ấy ae đừng thấy có những ae gởi 500k hay 400k . . .nhưng những cái 50 k mà ngai.đây chủ yếu là tinh thần .vì thế cứ có là tốt rồi .ae cố gắng lên
trình thân
Bác được cái thẳng mà thật :D. Quan điểm của em là từ thiện ở tấm lòng và phù hợp với điều kiện bản thân mình.
Em đã chuyển cho bác Bình lúc trưa - số tiền 100k.
chuyển khoản khác hệ thống, mong là nhận được trong ngày.

Thanhglass

Trưởng Ban Vận động Tài trợ HHCMMN
Lá lành đùm lá rách bà con ơi,mình xin đóng góp 500k sẻ ch vào tk của bình sớm nhất
Thân/thanhglass

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Thân gởi chú leo
Bà xả mình sẽ bay Hà Nội 5g30' sáng ,ngày 22/6/2013
Họ và tên: Dửong Tăng phửong Trinh
STK:6360205149945
NH Nông nghiệp phát triển nông thôn . Chi nhánh Tân Bình
Chú leo liên lạc vời AE ngoài Hà Nội với ai cho mình biết SĐT để bà xã và con gái mình đáp xuồng sân bay Nội bài hẹn gặp tại cổng bệnh viện . Sau đó tiến hành

công việc như AE mình đả bàn , nhân đây bà xã và con gái mình ủng hộ cho chị Ngân 1.000.000đ

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Vậy Ae nào chưa chuyển thì nhanh tay lên nhé, nếu có trục trặc gì thì báo hoặc nhờ ae cover trước cho kịp...
Thân!

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Em là học sinh ko có tiền nhiều nên cũng chúc ủng hộ chị vượt qua khó khăn. Mong chị sớm bình phục. Thật tình là nhìn chị vậy…

toprui

Bác leo, đã có tin mới về mẹ con chị Ngân rồi, em bé đã ổn nhưng mẹ thì tiên lượng xấu.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Anh Thanhglass vưà nhờ mình chuyển vào tài khoản Bình để ủng hộ Mẹ con Chị Ngân số tiền 500,000 đồng. Mình đã chuyển, Bình kiểm tra nhé!

Thân chào, tinatino

Leodevincy

Chào mào Việt
Cảm ơn anh Tâm, anh Thanh và mọi người đã ủng hộ mẹ con Chị Ngân. Số tiền ủng hộ cho tới thời điểm này Leo nhận được là 8.000.000 VNĐ + 1.000.000 VNĐ do đóng góp riêng của Vợ + Con anh Hoàng Binlado. Toàn bộ số tiền này trưa nay Leo sẽ chuyển khoản theo tài khoản của chị Trinh vợ anh Hoàng để mang ra Hà Nội trao lại số tiền này cho 2 mẹ con chị Ngân. AE Hà Nội và đặc biệt là anh Lương với anh Hưng tham gia chung cùng là đại diện BQT tại Hà Nội. Thanks 2 anh.

TM BQT và gia đình chị Ngân cảm ơn những tấm lòng của ACE, tạm thời topic này đóng và ngưng nhận tài trợ ủng hộ.

Thanks All AE,
Leodevincy

Leodevincy

Chào mào Việt
Đã chuyển khoản cho vợ anh Hoàng Binlado, hy vọng tấm lòng của toàn thể AE chaomao.org sẽ giúp chị Ngân và em bé khỏe mạnh.

Chúc AE sức khỏe,
Leodevincy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.