Hình ảnh: Hướng về đồng bào bão lụt miền Trung - Xã Điện Thắng Nam - Quảng Nam

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Tuyệt vời quá các anh ơi!!! May mà ông trời thương, không để bà con chờ đợi lâu. Tiếc là em không tham gia được.

Leodevincy

Chào mào Việt
Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến toàn thể AE đã ủng hộ và đồng hành cùng chaomao.org hướng về miền Trung nhân dịp sinh nhật lần 2, đặc biệt là những AE đã có mặt ngày hôm nay tại xã Điện Thắng Nam. Cảm ơn AE đã luôn đồng hành cùng chaomao.org dù ở bất cứ đâu, ở hội thi hay ở mọi công tác xã hội. Dường như sự có mặt của AE luôn trải rộng sự tình cảm và thông điệp lá lành đùm lá rách hướng về miền Trung trong dịp sinh nhật lần thứ 2 tổ chức tại TP.HCM, thật sự rất có ý nghĩa.

Một lần nữa cảm ơn AE & Chúc AE luôn dồi dào sức khỏe, chim cò luôn căng lửa.
Leodevincy

danmobile

truyền thống.......... lá lành đùm lá rách.em chi co bao nhieu đó thôi.NGÔI NHÀ CHUNG CHAOMAO.ORG

minhgas

Chào mào cùi bắp
mấy bác nào quay phim lúc bác Tú phát biểu thì up lên cho anh em xem đi. Cảm ơn bác Trần Văn Trình đã tài trợ 1 chuyến xe tải chở hàng ra UBND xã. Cảm ơn tất cả anh em CLB chào mào Vĩnh Điện đã đồng hành cùng ORG trong đợt này. Đi và cảm nhận rồi mới biết còn rất nhiều người khổ cực hơn mình nhiều.
Cảm ơn tất cả anh em trên diễn đàn đã ủng hộ cho đồng bào miền TRung.
Thân
minhgas
p/s xe rớt ruộng khi đi cứu trợ

lebinhmobile

Xin Cảm ơn những tấm lòng vàng (9999.5) của anh em nghệ nhân mang nắng ấm tình người đến bà con miền trung lạnh giá !

tran van trinh

Anh cũng đang giữ clip đó, nhưng chỉ là những lời phát biểu dành riêng cho bà con xã Điện Thắng Nam nên không post... :rolleyes:
em củng có .nhưng nằm trong điện thoại để tối nay em up lên nhé.anh tú đứng đẹp trai kinh đầu ,nhưng có cái dở là phát quà cho mấy em dể thương không,còn mấy cụ già thì chê ha ha ha

thaphuongkhach

Administrator
em củng có .nhưng nằm trong điện thoại để tối nay em up lên nhé.anh tú đứng đẹp trai kinh đầu ,nhưng có cái dở là phát quà cho mấy em dể thương không,còn mấy cụ già thì chê ha ha ha

Mấy chú tranh nhau cuối cùng người ta phải chạy qua anh đó chứ! ^^

Clip đó đừng post nữa, anh không chuẩn bị, phát biểu theo cảm hứng mà...

thaiduykha

một việc rất ý nghĩa, tiếc là xin nghĩ không được để đồng hành cùng các anh em .org, chúc các anh em dồi dào sức khỏe
thân ái!

cafe_thanhtung

đi theo phụ phát quà thật zui và cảm thấy hạnh phúc khi giúp được xíu xíu cho bà con hihi

thaphuongkhach

Administrator
Bà con về hết rồi, lãnh đạo địa phương cũng về luôn, chỉ còn lại những suất quà sẽ đi trao trực tiếp nên anh em tự sướng cho phấn chấn tinh thần...

Chúc Đức to khỏe nên cứ muốn phải dành được 2 suất, chưa kể là khi phát quà chú ấy và giám đốc Trình dành nhau chụp hình "thiếu nữ đẹp":

Và tiếp tục đi trao những phần quà còn lại:

thaphuongkhach

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
1. Hình ảnh phát quà cứu trợ cho hộ dân số 106 trong tổng số 110 xuất quà lần này được nghệ nhân tran van trinh giới thiệu là Đoàn Ngọc Thanh hiện đang sống tại xã Điện Minh, Điện Bàn, Quảng Nam.

2. Hình ảnh phát quà cứu trợ cho hộ dân số 107 trong tổng số 110 xuất quà lần này được chaomao_mduc giới thiệu là Phan Thị Bể, hiện đang sống tại xã Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam.

Hiện nay vẫn còn 3 xuất quà gửi tại nhà chú Hà (Cà Phê Chim Vĩnh Điện), ae đạng chọn các hộ có hoàn cảnh khó khăn để phát các xuất quà còn lại trong thời gian tới.

Thân.