Xin mời anh luongdd và AE BQT vào cho ý kiến.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Sự việc xảy ra ở khu vực Khánh Hòa. Như AE đã biết, trong topic" Một sự thật đau buồn ngày chủ nhật". Topic đang trong chiều hướng ổn định,nhưng anh luongdd vào bình luận không chính xác. Topic trở thành nóng gây ra nhiều bức xúc cho ae diễn đàn.

Việc bình luận sai của anh luongdd đã rõ nhưng anh cố tình lẫn tránh. Mod cũng là con người, cũng có khi sai. Điều này không ai tránh khỏi. Nhưng khi đã sai thì phải sửa , đó mới thật sự là Mod hay của diễn đàn. Diễn đàn luôn đón nhận những Mod như thế.

Vì một diễn đàn dân chủ, lớn mạnh. Mong anh luongdd có động thái làm hài lòng AE diễn đàn. Cái mà mọi người đang chờ anh đó là gửi 1 lời nói chân thành đến khoant và toàn thể AE diễn đàn.

Diễn đàn đang chờ anh 1 lời nói sửa sai.

Trong vòng 24h , nếu anh không có động thái sửa đổi. BQT sẽ có quyết định tiếp theo.

chào mào bổi. Thân.

Thế

1 lời xin lỗi k khó với ng biết cư xử. nhưng với những người cố chấp, ta đây và gia trưởng, ích kỷ.....rất ít khi dùng 2 từ này vì họ sợ mất đi vẻ NAM TÍNH. Thân.

Sửa lần cuối:

sonbt

làm việc dân chủ, có tinh thần trách nhiệm thẳng thắn. Diễn đàn có bác chào mào bổi và họ và tên lo gì không phát triển.

ducai

vì 1 tương lai tốt đẹp, xây dựng diễn đàn ngày một đi lên......

hovaten

Moderator
Lời xin lỗi chân thành bao giờ cũng dễ gây thiện cảm đối với tất cả mọi người. Lời xin lỗi khi mình làm điều gì không đúng không làm mất đi giá trị của mình mà chỉ làm tăng thêm lòng tự trọng của mình mà thôi. Không phải ai cũng dũng cảm khi phải thừa nhận chính lỗi lầm của mình. Nhưng vượt qua được sự tự ti lần đầu thì sẽ thấy việc mình xin lỗi khi mắc lỗi ở những lần sau là điều luôn luôn cần thiết.

saosau

Anh em diễn đàn lưu ý bác Chào mào bổi đã ghi rõ tiêu đề "[h=2]Xin mời anh luongdd và AE BQT vào cho ý kiến."[/h]Vì vậy ae nào không phải BQT thì chỉ nên xem thôi. Đừng ý kiến lung tung mà làm chủ đề bị đi lạc.
P/s: Mình không phải MOD mà cũng comment là sai rồi. BQT thứ lỗi nhé.

lenhattan

Cần 1 lời chân thành từ đáy lòng chứ ko mong muốn lời nói ra mà gán ép,liệu có vui?

Sự việc xảy ra ở khu vực Khánh Hòa. Như AE đã biết, trong topic" Một sự thật đau buồn ngày chủ nhật". Topic đang trong chiều hướng ổn định,nhưng anh luongdd vào bình luận không chính xác. Topic trở thành nóng gây ra nhiều bức xúc cho ae diễn đàn.

Việc bình luận sai của anh luongdd đã rõ nhưng anh cố tình lẫn tránh. Mod cũng là con người, cũng có khi sai. Điều này không ai tránh khỏi. Nhưng khi đã sai thì phải sửa , đó mới thật sự là Mod hay của diễn đàn. Diễn đàn luôn đón nhận những Mod như thế.

Vì một diễn đàn dân chủ, lớn mạnh. Mong anh luongdd có động thái làm hài lòng AE diễn đàn. Cái mà mọi người đang chờ anh đó là gửi 1 lời nói chân thành đến khoant và toàn thể AE diễn đàn.

Diễn đàn đang chờ anh 1 lời nói sửa sai.

Trong vòng 24h , nếu anh không có động thái sửa đổi. BQT sẽ có quyết định tiếp theo.

chào mào bổi. Thân.

Chờ điều này hôm qua giờ !!!

Tan Minh

Các Bác tự làm khó với nhau ,,,chuyện đời này có khối vấn đề cần giải quyết..đâu phải vì mấy chú chim .

Chào Mào Việt

có clip giải trí tí cho anh em đõ nóng
[video]http://video.seatimes.com.vn/video-ngo-ngang-truoc-cach-cha-day-con-noi-loi-xin-loi-Clr1e64wtb[/video]

Sửa lần cuối:
1 lời xin lỗi k khó với ng biết cư xử. nhưng với những người cố chấp, ta đây và gia trưởng, ích kỷ.....rất ít khi dùng 2 từ này vì họ sợ mất đi vẻ NAM TÍNH. Thân.
Phải nói là mất đi Trí làm Trai mới đúng hơn a nhỉ.

Anh em diễn đàn lưu ý bác Chào mào bổi đã ghi rõ tiêu đề "[h=2]Xin mời anh luongdd và AE BQT vào cho ý kiến."[/h]Vì vậy ae nào không phải BQT thì chỉ nên xem thôi. Đừng ý kiến lung tung mà làm chủ đề bị đi lạc.
P/s: Mình không phải MOD mà cũng comment là sai rồi. BQT thứ lỗi nhé.
Vậy mình cũng sai rồi, xin lỗi Bác Bổi và Ban QT nha. Thân