thông báo và cảnh giác Hội Chim Xuân Lộc

• Người khởi tạo bike
  • Ngày bắt đầu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

toilabiak

Chuyện trọng tài, giám khảo tiêu cực là chuyện thường ở Huyện. Thạch sanh thì ít là Lý Thông thì nhiều, Ở các cuộc thi cấp câu lạc bộ, xã huyện, các chú khám khảo nhờ người xách chym đi thi hộ. Ở em chym của giám khảo Santo 2 dòng vẫn đứng nhì được :). Để các cuộc thi có được công bằng quả là khó với cách thi treo chim hàng loạt tất cả như vậy...Phong trào chơi CM đang phát triển mạnh ở các Tỉnh, nên Lý Thông CM ngày càng nhiều. Tất cả là vì cái danh lợi, vì mục đích bán chim :) tks all

hung98

mấy ông trọng tài này e biết rồi,ông duy có tiệm chim ở bà rịa,ông bình ở long điền e cũng biết mặt nhưng ko biết làm gì,ông bảy thì lạ quá,e ở long điền nên biết,tết năm nào mấy ông này cũng làm trọng tài chấm thi mà
haizz,làm riết ko muốn chơi chim nữa rồi

vầy là phải tẩy chay 2 hàng chim này rồi ( nếu đây là sự thật ).

newthang

Tôi có thể khẳng định với bạn Symphony rằng ở Vũng Tàu hay ở TPHCM bao giờ cũng có những cuộc thi không chỉ riêng chào mào mà còn có cả lửa hay khuyên. Nếu bạn muốn con chim của mình đoạt giải thì bạn chỉ cần mua trọng tài là ok. Cách đây khoảng nửa tháng sau khi cuộc thi chào mào tại 436 tcd vũng tàu ngay lập tức bàn ghế bay lung tung. Thậm chí người xem có thể đoán được con chim nào đoạt giải luôn. Tất nhiên không phải cuộc thi nào cũng có tiêu cực như vậy. Bạn cần xem lại đi.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Cảm ơn bạn.

Mình xin nhắt nhở anh em lần nữa. Ai dám khẳng định là người biết rõ tường tận mọi chuyện gian lận thi cử.
Quan điểm của mình là có nhưng chơi là phải chịu. Không nên lôi tên tuổi người khác lên dd dùng lời lẻ xúc phạm.

Nếu không cay cú, tức giận sao lại nói người khác như vậy. Nếu còn dùng từ ngữ thiếu văn hóa và thiếu tôn trọng người khác BQT sẽ band nick.

Mụch đích của diễn đàn là chia sẽ kinh nghiệm, thú vui. Diễn đàn là nơi gắn kết anh em và quan trọng là dd không chạy theo các cuộc thi và giải quyết các vấn đề liên quan đến nó.

Bản chất của thú vui là đem đến niềm vui. Đã chấp nhận đi thi, máu hơn thua thì chơi phải chịu. Mọi ưu phiền khổ sở trên đời là do mình chọn, không ai ép mình cả.

Xin đóng topic tại đây.

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Thay mặt BQT mình xin phép đóng Topic tại đây vì đã đi quá giới hạn hoạt động của diễn đàn
Chúc toàn thể ace tham gia diễn đàn vui vẻ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.