Thông báo : Hội Thi Chim Chào Mào Thành Phố Hồ Chí Minh Mở Rộng lần I Năm 2014 .

impala

Chim Thầy
chào bạn soncao.
Mình không nói đến vấn đề tham gia thi. Chỉ thấy rằng với quy mô cuộc thi như thế này thì có giấy phép tổ chức là bắt buộc,(Vì mình làm cty tổ chứ sự kiện mà) đó là quy định chung rồi. Có thể bạn chưa tổ chức giải lớn nên không biết, có tâm thì vẫn chưa đủ đâu!
Vì vậy mình mới hỏi BTC cho anh em yên tâm tham gia ,nếu quên thì bổ sung sau chứ mình không nghĩ là vì mình mà ảnh hưởng đến người khác tham gia thi hay không. Chào bạn nhé!

Chào bạn Trọng!

Rất vui vì bạn đã quan tâm đến Hội Thi... Vì sân chơi chung cho anh em đam mê chào mào, cùng với kinh nghiệm về tổ chức sự kiện của công ty bạn... Nếu bạn có thể giúp BTC 1 tay để mau chóng hoàn tất thì hay biết mấy... Mặc dù tin tức chính thức về giấy phép mình không nắm... Nhưng mình hy vọng bạn sẽ giúp BTC 1 tay!

Thân mến!

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chào bạn vip
Cảm ơn sự quan tâm của bạn. Nhưng sự quan tâm của bạn thì chúng tôi đã nghĩ trước khi post thông tin hội thi rồi nhé. Một lần nữa xin cảm ơn.
P/s: sau cmt này chấm dứt tranh luận giấy phép nhé. Vì sẽ có trong nay mai. Nên tập trung chuyên môn. Ai vi phạm thì xóa nhé.
chào bạn soncao.
Mình không nói đến vấn đề tham gia thi. Chỉ thấy rằng với quy mô cuộc thi như thế này thì có giấy phép tổ chức là bắt buộc,(Vì mình làm cty tổ chứ sự kiện mà) đó là quy định chung rồi. Có thể bạn chưa tổ chức giải lớn nên không biết, có tâm thì vẫn chưa đủ đâu!
Vì vậy mình mới hỏi BTC cho anh em yên tâm tham gia ,nếu quên thì bổ sung sau chứ mình không nghĩ là vì mình mà ảnh hưởng đến người khác tham gia thi hay không. Chào bạn nhé!
Thân

tingialai

Chúc anh em sức khỏe để lo hội thi thành công tốt đẹp tạo tiếng vang cho khu vực miền NAM THÂN CHÀO

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Chào AE chỉ còn 15 ngày nữa thôi là đến hội thi rồi AE BTC cố gắng lên.....!

akaido79

Nỗi lửa lên anh em ơi. ....nào ta cùng bơm ...nào ta cùng bơm cho chim mau căng. ....

thai

tuyệt vời ! chúc hội thi thành công tốt đẹp diễn ra công bằng để chào mào Việt Nam ngày càng vươn xa . tks diễn đàn đã mang ae nghệ nhân lại gần nhau hơn . chúc hội thi thành công ^^

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Theo kế hoạch của BTC, vé sẽ được phân phối về các CLB, Hội nhóm để bán trước. Anh em nhanh tay đăng ký để cùng tham gia Hội thi và không bỏ lỡ dịp cho các chiến binh của mình tranh tài.
Xem thêm tại đây

minhche17

Hội thi hoành tráng quá!!!!!!!!
chúc hội thi thành công,
ko biết đến bao giờ mới được đem chim mình đi thi giao lưu đi nữa!!!!!!!!

locyemthai

Đây là ngày hội lớn để các AE có cơ hội giao lưu và gặp gỡ! Chúc toàn thể AE có một ngày vui vẻ!

T

tuyendiemhen

Guest
Chúc ae HHCMMN và hội nghệ nhân Thủy Mộc tổ chức 1 giải thi đâú thành công, mag lại niềm vinh dự cho HHCMMN trên cả nước.

lồngchim

chúc bộ môn chim cảnh nói chung ,chào mào nói riêng phát triển và thành công.
chúc cuộc thi thảnh công và nhiều chú chim xuất sắc.
thân.

vinhlocgarden

Chúc hội thi thành công rực rở. Hy vọng se có chú chim ưng ý nhất tham dự hội thi, con không cung se đến tham khảo công tác tô chức của các bạn. Thân