Thành quả ngọt ngào!

quang tran

Chào toàn thể ACE diễn đàn.
Sau hơn 01 năm kiên trì ghép và chăm sóc 02 đôi chào mào nuôi đẻ thì nay 01 đôi đã có kết quả mỹ mãn. Lứa đầu tiên đẻ được 03 trứng, sau 12 ngày ủ ấp 03 chú chào mào non đã ra đời và nay đã được 05 ngày, nhìn rất đáng yêu. Do đây là lần đầu tiên mình nuôi đẻ thành công nên cũng chưa dám chụp hình (sợ chim bị động bỏ tổ, đợi cho chim non lớn hơn sẽ có hình chia sẻ cùng ACE!)
Chúc ACE luôn vui và khỏe với niềm đam mê!

khoant

Chào toàn thể ACE diễn đàn.
Sau hơn 01 năm kiên trì ghép và chăm sóc 02 đôi chào mào nuôi đẻ thì nay 01 đôi đã có kết quả mỹ mãn. Lứa đầu tiên đẻ được 03 trứng, sau 12 ngày ủ ấp 03 chú chào mào non đã ra đời và nay đã được 05 ngày, nhìn rất đáng yêu. Do đây là lần đầu tiên mình nuôi đẻ thành công nên cũng chưa dám chụp hình (sợ chim bị động bỏ tổ, đợi cho chim non lớn hơn sẽ có hình chia sẻ cùng ACE!)
Chúc ACE luôn vui và khỏe với niềm đam mê!
chúc mừng.vậy là có kết quả thì chuẩn bị rửa đi nhan?

Mink

Chúc mừng bạn, mình cũng đang chuẩn bị ghép đôi sinh
sản, nhưng tìm mãi mà không có mái thuần.

khanh79

chúc mừng a zai. như vậy là từ nay tự sản xuất ra chào mào để chơi được rồi :)

tranhathi

Cung hỉ, cung hỉ.................... có gì úp cái clip cho ACE học hỏi nha...................

chaomao81

chúc mừng anh quang nhé, Bố là Trà mi lân tê giác, ra con chắc đẹp lắm đây, cho e hình ảnh với nhé,kaka

quang tran

Chúc mừng bạn, mình cũng đang chuẩn bị ghép đôi sinh
sản, nhưng tìm mãi mà không có mái thuần.
Anh lấy ko? Em tặng anh 01 nàng nuôi đẻ chơi, mái bình thường thôi gần hai mùa. Lúc nào ra Nha Trang, anh alo Quang số 0907 070578
Thân!

quang tran

chúc mừng anh quang nhé, Bố là Trà mi lân tê giác, ra con chắc đẹp lắm đây, cho e hình ảnh với nhé,kaka
Vui lắm em, anh đang hi vọng sẽ có chú giống bố. Đợi vài hôm nữa chim lớn chút anh chụp ảnh cho anh em xem.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Thành quả đó đã đền đáp bao nhọc công của khổ chủ.
Chúc mừng Quang nhé :)

Thân ái!