Thành lập cội chào mào Trãng Bàng Tây Ninh

nhanchua

Mình tên Nhân qua tết mình muống thành lập cội chào mào tại Huyện Trãng Bàng - Tây Ninh .

Mong các A/E cho ý kiến nên làm như thế nào để tạo được sân chơi lành mạnh này ?

Mong A/E yêu thích chào mào ở Trãng Bàng hãy cho nhiều ý kiến để cội chào mào Trãng Bàng nhanh chóng được thành lập.

Lưu ý : Cội này minh muốn thành lập với mực đích tạo sân chơi lành mạnh .

Về các chú chim thì không phân biệt giọng hay vùng miền ...

Thân chào !
0943323306

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Vũ thanh tra chim cò vào nè.
Chúc anh em nhanh chóng thành lập được cội, clb thúc đẩy phong trao chaomao Tây Ninh gắn kết chia sẽ cùng anh em mọi miền.

yeuchimhue

chúc các bác ở tây ninh có 1 cội chim để giao lưu và học hỏi về chào mào

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Nổi lòng chưa thực hiện được!

Mình tên Nhân qua tết mình muống thành lập cội chào mào tại Huyện Trãng Bàng - Tây Ninh .

Mong các A/E cho ý kiến nên làm như thế nào để tạo được sân chơi lành mạnh này ?

Mong A/E yêu thích chào mào ở Trãng Bàng hãy cho nhiều ý kiến để cội chào mào Trãng Bàng nhanh chóng được thành lập.

Lưu ý : Cội này minh muốn thành lập với mực đích tạo sân chơi lành mạnh .

Về các chú chim thì không phân biệt giọng hay vùng miền ...

Thân chào !
0943323306

Anh Nhân làm em tưởng mình còn đang ngủ (vì thấy Topic tưởng là mơ) Hi hi!
Cám ơn lòng nhiệt huyết cháy bỏng của anh!
Khoái nhất câu: Về các chú chim thì không phân biệt giọng hay vùng miền ...
Anh em vào ra mắt anh em các nơi khác đi nào!
Dù ở nơi đâu trên Tây Ninh em vẫn tới ủng hộ! (Ở SG xuống mà ở Tây Ninh không tham gia bị phân bì he he)
Vũ thanh tra chim cò vào nè.
Chúc anh em nhanh chóng thành lập được cội, clb thúc đẩy phong trao chaomao Tây Ninh gắn kết chia sẽ cùng anh em mọi miền.
Cám ơn anh! Vừa làm một giấc dậy!
chúc các bác ở tây ninh có 1 cội chim để giao lưu và học hỏi về chào mào
Cám ơn anh!

netcom0909

Các bác Tây Ninh cố gắng ủng hộ phong trào nhé, chúc hội mau chóng thành lập. Ở BÌnh Dương phong trào chơi giọng cũng khá mạnh nhưng giờ cũng chơi chim đấu nhiều rồi. Tây Ninh chắc rồi cũng như Bình Dương.

nguyenhaiabc

Not Alone
Thân chào anh Nhân!
Anh đả có phát thảo nào về cội chào mào chưa?
Dự tính sàn treo khoản bao nhiêu lồng?
Diện tích tổng thể là bao nhiêu?
Lịch dợt chim?
Anh có vào http://www.chaomao.org/forums/1-13.-CLB-CHÀO-MÀO tham khỏa nha
Khi Nào khai trương thông báo anh em SG biết với nha anh
Ước Mong Một Ngày Đc Giao Lưu với anh em Trãng Bàng
Thân Ái nguyenhaiabc

nhanchua

Chào bạn !

Mình có phát thảo sơ bộ . dự định lòng treo là trên 100
Hiện tại thì chưa có a/e chơi chào mào ở Trãng Bàng quan tâm nhưng mình hy vọng sau này sẻ có nhiều a/e ở trang bàng quan tâm và tham gia nhiều hơn trong sân chời tao nhã này .

nhanchua

Hi Vu

Anh cung hy vọng chú là cầu nối để kết nối những a/e đam mê chào mào TB được học hỏi và giao lưu với các a/e ở các tỉnh thành khác !

neo

khi nào AE sài gòn lên tây ninh dợt sẽ được đãi món bánh canh trảng bàng và bánh tráng phơi sương cuốn rau rừng chính gốc

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Hi Vu

Anh cung hy vọng chú là cầu nối để kết nối những a/e đam mê chào mào TB được học hỏi và giao lưu với các a/e ở các tỉnh thành khác !

Em rất vinh hạnh nhận diễm phúc đó!
Chúc dự định sớm được hoàn thiện.

tri_okthau

Cám ơn Bác Trí!

khi nào AE sài gòn lên tây ninh dợt sẽ được đãi món bánh canh trảng bàng và bánh tráng phơi sương cuốn rau rừng chính gốc

Anh em nào về Tây Ninh giao lưu là việc đó em lo phủ phê! (Lời comment này thay cho lời mời trước) Hi!

tomkid

Chú Vũ và anh Nhân phát động thì phong trào đi lên thôi, cái chính là cần tập hợp những anh em trên đó vốn đã quen với phong trào chơi chim giọng, và ít tham gia dợt dãi ở Cội, chủ yếu là nhà người này người kia, tiệm chim là hết rồi.

Bây giờ anh Nhân tạo nên sân chơi thì tg đầu lượng người tham gia hok nhìu là điều khó tránh khỏi, nhưng đã chơi chim thì trước sau gì cũng tới, dù 1 hay 2 lần.

7love

Chúc anh em tây ninh sớm có sân chơi và phong trào ngày một lớn mạnh!!!

Theo mình thấy là anh Nhân nên cho địa chỉ dự định thành lập cội dợt chào mào đi để anh em biết. Rồi nếu có ý kiến sẽ góp ý trên topic luôn. Anh thấy sao ?

nhanchua

Vu oi gio thi a/e minh cung nhau huong nhung a/e con lai phai loai bo tu tuong phong trao chim giong moi co co hoi phat trien manh phong trao choi chim dau .
Ma de lam duoc dieu nay can co thoi gian dai Vu oi .
Hy vong a/e cac tinh thanh khac ung ho minh voi Vu ...

nhanchua

Địa điểm nhân định mở cội là : Số 10 , Đường Tỉnh Lộ 6 , Gia Lâm, Gia Lộc , Trãng Bàng _ Tây Ninh

Diện tích khoảng 2000m2 nếu tính luôn diện tích nhà mình là 4000m2 , xung quanh điều có vòng rao B40 .

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Địa điểm nhân định mở cội là : Số 10 , Đường Tỉnh Lộ 6 , Gia Lâm, Gia Lộc , Trãng Bàng _ Tây Ninh

Diện tích khoảng 2000m2 nếu tính luôn diện tích nhà mình là 4000m2 , xung quanh điều có vòng rao B40 .

Anh up một ít hình quang cảnh quanh nhà sẽ chi tiết và hợp lý hơn anh Nhân!