Tà Rã 7 Tháng Lồng Anh Em Chém Đi

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
CMVN có
duyên sở hữu chú Tà Rã thứ 3 của xứ Huế ( chim do a Tèo Huế bẫy đc vào ngày 7/4/2013 .Từ đó đến nay ae Huế đi đánh chim vùng này hầu như ko còn chim nữa heeeehe...) chú em về với CMVN ngày 30/4/2013 nhân chuyến tham dự festivan vừa rồi ,mới xong lông , dẫn đi học việc lần thứ 3 thấy e có thái độ rất tốt .Anh em vào chém giúp xem em nó có thành chiến binh không nhé
Thanks All.

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Chim Tà Rã nuôi mau nổi phải ko anh Hưng ơi. Lúc trước xem qua nhiều lần e Tà Rã bổi òf hieunghi. Quả thật danh bất hư truyền.Tiếc rằng em nó đax theo chim tặc. Giờ mới thấy lại e của anh,chim hay quá. Bữa nào e cũng ké topic anh vì em cũng đang cầm 1 em tà rã 7 tháng lun. Chim ok lắm. Thân chào anh

vuphat

Bẩy tháng lồng mà như này thì tố chất quá bác à. chúc mừng bác thuần phuc đc e giang hồ thứ thiệt !

tuanlv115

Chim của anh hưng đẳng cấp rồi . Dạo này đi đâu thấy mất hình thế anh he he

thuy_haingo

Hi Hưng, mới chuyển nhà sang gần ga tàu lửa à?
Hưng có tay chăm quá, tiếng ché em nó rất hay, bọ em này thì chuẩn quá rồi, hic hic chắc mình chăm thì chưa nổi thế này.
PS/ Đang còn 1 em Tà rã rất già, nhưng chăm em nó được cũng hơn 5 tháng rồi mà chưa lửa củi gì, chim còn tung như cái vụ.

Thân/ thuy_haingo,

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Hi Hưng, mới chuyển nhà sang gần ga tàu lửa à?
Hưng có tay chăm quá, tiếng ché em nó rất hay, bọ em này thì chuẩn quá rồi, hic hic chắc mình chăm thì chưa nổi thế này.
PS/ Đang còn 1 em Tà rã rất già, nhưng chăm em nó được cũng hơn 5 tháng rồi mà chưa lửa củi gì, chim còn tung như cái vụ.

Thân/ thuy_haingo,
Thanks bạn . Hôm qua ae đi dượt ở nhà 1 anh bạn có xưởng gỗ bên cạnh nên hơi ồn.

mecm

con này ché độc mà hay quá,dòng tà rã ra tông nhanh nghe đã quá

duonghn

Chim hay quá nghe nói có anh Tèo và một anh bạn nữa ở Huế chuyên đi vùng này bẫy chim . Đi 2-3 ngày rừng về có hôm về được 3-4 con có hôm về được 1-2 con . Cũng đang muốn sở hữu một chú chim vùng này khi nào có duyên sẽ post clip lên cho anh em thẩm . Thân chào ! duonghn .