tư vấn lớp lót đáy lồng chim chào mào

thanhco

trước đây thời còn nhiều báo mang lót sướng nhưng dạo này toàn chơi báo điện tử nên không có báo để lót , xin hỏi ace trên rom mình hay lót loại gì ạ, thanks

tinbmt1975

Ra tiệm chim mua giấy lót lồng, giấy bán theo kg, giấy lót chứ không phải báo khoản 25k 1 kg.

nhocnt1

hồi giờ mình toàn sài miếng lốt lồng (ngoài mình gọi là bố lồng) tiệm chim nào cũng bán loại dõm thì 10k 1 miếng loại xịn thì 30k.. khi nào tắm thì lấy ra vệ sinh rồi bỏ vào lồng lại.... 1mieng sai được mấy năm mới hư

thanhco

hồi giờ mình toàn sài miếng lốt lồng (ngoài mình gọi là bố lồng) tiệm chim nào cũng bán loại dõm thì 10k 1 miếng loại xịn thì 30k.. khi nào tắm thì lấy ra vệ sinh rồi bỏ vào lồng lại.... 1mieng sai được mấy năm mới hư
cho cái hình xem anh ????????????

MrKhoaMars

Bạn làm cách này rất nhanh mà dễ vệ sinh nè. Bạn ra tiệm mua cái bố lồng. Tầm 10-12k một cái. Bạn cắt theo đúng với size lồng của bạn. Sau đó bạn ghé qua tiệm báo nói họ để cho giá rẻ lắm. Báo cũ. Hoặc quen ai làm bên thiết kế. Như mình giấy bản vẽ cũ về cả ký lót thoải mái. Sau đó bạn cắt theo hình của bố lồng. Sau đó bạn để bố lồng vào và lót giấy lên trên bố lồng đó. Mỗi lần tắm chim bạn lột tờ giấy trên cùng bỏ đi xong bỏ tờ giấy khác vào. Rất nhanh mà lại sạch sẻ chổ bạn ở nữa. Chứ để nó ị thẳng xuống bố phải cạy với ngâm bố rất mất vệ sinh.

nhocnt1

loại dõm đúng là bị dính khó vệ sinh nhưng loại xịn thì dùng cài bây (của thợ hồ hay xây nhà ) cào 1 cái là xong có vẽ dễ dàng hơn vừa mới chạy đi mua 1 miếng 30k về chụp hình nè

quoctri_tn

xịn là sao mà ko xịn là sao bạn ??? làm sao mình biết??? nó khác nhau cái gì bạn ???

Tanhung716

Haiza chơi chim cũng tốn nhỉ. M mới tập nuôi chơi chẳng biết gì cứ cắt đại bao đựng phân (bao đựng phân bón cây) lót vẫn thấy sạch và vs cũng dễ lại dễ kiếm mà k tốn tiền.hi

nhocnt1

xịn là sao mà ko xịn là sao bạn ??? làm sao mình biết??? nó khác nhau cái gì bạn ???
loại dõm nhìn mỏng manh hơn loại xịn thì lớp da dầy hơn với với sờ thấy chắt tay... bạn cứ ra tiệm nói bán 1mieng bố lồng thì người ta lấy cho miếng 10k xong hỏi có loại xịn không thì người ta lấy ra là thấy 2 cái khác nhau liền.. áo lồng cũng vậy loại dõm cũng 10k loại xịn 45k cầm 2 cái thấy khác nhau 1 trời 1 vực..