TÀ RÃ & HÒA MỸ nội chiến

• Người khởi tạo CMVN
  • Ngày bắt đầu

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Đợt rét đậm kéo dài vừa qua tại HN làm chim cò ỉu hết ;). Tranh thủ thời gian rảnh mấy hôm đỡ lạnh, show vài chú chim cùi ở nhà lên cho ae nhà ORG ném đá nào :D :D

.

Thêm chú KHE SANH mào dị tật...

.

THÂN ÁI /CMVN!

yeu-chaomao

Con nào dị tật thì bác gửi cho em nhé!

Chúc mừng chủ thớt có chim dị tật khác người!

tomy843000

Chim hay lồng đẹp, rét thế này mà củi lửa ác thật. Trời đang ấm lên rồi hôm nào anh làm lại mấy clip nhé

pepsi47

Moderator
Chim nhà bác toàn hàng đỉnh nhìn hâm mộ quá không biết tới khi nào mình mới có duyên được sở hữu 1 em mào dị tật như chim nhà bác nữa, thân pepsi47.

laohacrom

Bác sỡ hữu các dòng chim nổi tiếng ko à , đã quá :eek: , em KS giống em Khe Vàng 8 tháng nhà mềnh như đúc, giật mình luôn , đợi em nó có lửa tí up bác xem :eek:

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Bác này sài toàn hàng Khủng! Chúc mừng bác nhé! Toàn giọng ché hay!

chaomaohue.

Chào Mào Danh Dự
Đợt rét đậm kéo dài vừa qua tại HN làm chim cò ỉu hết ;). Tranh thủ thời gian rảnh mấy hôm đỡ lạnh, show vài chú chim cùi ở nhà lên cho ae nhà ORG ném đá nào :D :D

.

Thêm chú KHE SANH mào dị tật...

.

THÂN ÁI /CMVN!

Chim hay đó Hưng ơi,giờ ngoài Bắc trời nắng ấm rồi chứ.Nắng ấm chim cò mới căng cứng được.kaka

VipClub

Vua Chào Mào
chà chà... dạo này ít show hàng quá anh nhỉ... mà anh show làm anh em thèm hết cả ,...,

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
chà chà... dạo này ít show hàng quá anh nhỉ... mà anh show làm anh em thèm hết cả ,...,
Hà Nội lạnh 1 tháng liên tục chym sunnnn hết e ah,mấy con này mới nổi chưa có gì đặc sắc.Hix ít viết bài nên thấy áy náy với ae quá showw tý thôi mà.Thân!

soncuaro

Chào Mào Danh Dự
Mình thấy hưng chăm chim tốt đó,e tà rã bửa nay trưởng thành nhiều rồi đó.Mình thấy hưng có tầm nhìn chim đó nhe hi hi.Thân