Sẩy chim!

chaomao86

Thân chào anh,em!
Sáng nay đem chim ra tắm. Khi mở lồng để sang qua lồng tắm bi bay mất một em. Hình dạng em nó đang ra lông đuôi, màu đinh bị xẩy tại khu vực Gò Vấp đường số 3. Anh, em nào khu vực này mà có bẩy được xin cho mình chuộc lại. Cám ơn rất nhiều!

mecm

mình mới bẫy đc con chim sẩy giống bác miêu tả,nhưng mình ở gialai,hi,chia bùn cùng bác

nin_chaomaohue

Thân chào anh,em!
Sáng nay đem chim ra tắm. Khi mở lồng để sang qua lồng tắm bi bay mất một em. Hình dạng em nó đang ra lông đuôi, màu đinh bị xẩy tại khu vực Gò Vấp đường số 3. Anh, em nào khu vực này mà có bẩy được xin cho mình chuộc lại. Cám ơn rất nhiều!
dạo này nhà cửa nhiều và cao quá chắc em nó bay cũng khá xa đó bác, chia buồn cùng bác.

chaomao86

Tình cảm của một người anh tin tưởng để mình chăm sóc, thật là buồn không thể tả.

culi8111

em mình bẩy sáng nay cũng mào đinh , đuôi ra được 1/3 rồi nhưng hơi nhác...mình ở bình dương.

cmtegiac

Thứ nhất mình xin gửi lời chia buồn tới bạn
thứ 2 mình muốn chia sẻ với bạn 1 điều. CM khi xảy thường vẫn quanh quẩn tại gần khu vực đó nếu không có những tác động nào lớn. Vì thế bạn cứ đem lồng nuôi cũ và đặt ít trái cây màu đỏ ra thì vẫn còn chút hy vọng. Mình cũng mới bị xảy 1 chú chim, sau 3 ngày nó mới bắt lại được

lenovoqa

chia buồn cùng bác hy vọng có người bẩy lại được và cho bác chuộc lại