Phóng sự :Sống cho đi hơn là nhận về

caube1002

Một hành động rất thiết thực và cao đẹp. Mai này nếu có thể, anh em ta tạo quỹ Vòng Tay Ấm, mỗi năm chọn 1 trường cấp 1,2 nào đó làm địa điểm (ưu tiên cho các trường mà có AE đang tham gia diễn đàn) để tổ chức trao 2 xuất quà:
1. Giành cho học sinh giỏi nhất
2. Giành cho học sinh nghèo vượt khó.
Chúc cả nhà sức khỏe và luôn cống hiến để diễn đàn mình ngày một bay cao. Thân chào!
nếu sau này em nó có cơ hội học ĐH, thì mình sẽ nhận em nó vào ĐHCN Việt-Hung nơi mình công tác và sẽ dìu dắt em nó trưởng thành.

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc cháu sơm chữa trị khỏi căm bệnh hiểm nghèo và mong rằng nhiều điều may nắm sẽ đến với gia đình cháu, để cho gia đình cháu đỡ vất vả hơn. Thân ái Đình Thọ

caube1002

thật sự mà nói vào đến nhà em đấy nhìn 1 vòng mà chẳng thấy gì có giá trị, tường nhà thì mục nát, Em ngồi trên giường lỡ tay chạm và tường mà cát dơi lả tả. thật sự rất cảm động khi tận mắt nhìn thấy em bé. chúc em bé sớm vượt qua căn bệnh này. cảm ơn BQT và anh em diễn đàn.

thodeco

cầu mong cho bé Đa sớm khỏi bệnh!tình cảm cao quý của a e org sẻ là 1 phần phù hộ cho bé,hy vọng sau này ae mình vẩn sẽ còn tiếp tục thế này,mỗi ng 1 chút "cho đi hơn nhận về",thân!

khang-1983

Cám ơn 2 anh em đã thay mặt anh em Org gửi lời chúc tới cháu Đa
Chúc cháu sớm khỏe lại