Nhờ anh em đánh giá dùm em con chim nó hót?

bin_ballad

Cái lồng tròn ở Clip đầu tiên của bác là lồng gì vậy ạ? Ở chỗ em ko có loại như vậy!

caube1002

bác muốn ace ném gạch cho con nào thì quay con đó thôi, bác quay cả 2 thế định để ace cho mỗi con 1 viên à!

nhat_hue

em là thành viên mới của diên đàn thôi, do có nhiều em cùi bắp và cùi mía quá, đưa từng em thì lâu quá, thôi thì đưa 1 lần luôn thể, mổi em bị 1 viên vân còn tốt hơn 1 em chịu nhiều viên bác à, kekekeke

7love

Cái lồng tròn ở clip đầu tiên đẹp quá. Lồng biên hòa phải ko ah?

yeuchimhue

bác nên quay từng em hoặc 1 em thôi , để ae thẩm qua giọng mỗi em thì qua đó mới biết em nào giọng hay và chuẩn ạ , cám ơn bác chủ về dàn chim rất ok

soncuaro

Chào Mào Danh Dự
Chim hay quá nhat ah,trong clip này để phân biệt vùng hơi khó đấy vì ra giọng chung chung nên cũng khó phân biệt,ngoại trừ ra giọng đặc trưng của vùng đó là dể phân biệt.Khi nào ra huế alo ae mình giao lưu bửa hi hi.

nhat_hue

chao anh soncuaro
con ngoài cùng lồng tròn ( chim khe dài) là của đại ca em, còn con thứ 3 va 6 la chim vùng nào thì e ko biết, còn toàn bộ là chim phong sơn
khi nào e ra huế e se đến giao lưu với a sơn
thân chào a son

chaomaodibao

Đúng là lồng biên hòa hàng đặt bạn ah.68 nan.
Mình rất thích kiểu lồng tròn đấy :) nếu không phiền bạn cho mình xin cái giá cùng với địa chỉ đặt lồng được không? hay là đặt giúp mình thì càng tốt ^^ Thân

Vu cai

Mình rất thích kiểu lồng tròn đấy nếu không phiền bạn cho mình xin cái giá cùng với địa chỉ đặt lồng được không? hay là đặt giúp mình thì càng tốt ^^ Thân
Mình cũng mua lại của người quen thôi,mình ko rõ nơi đặt lồng này,bạn hỏi ae trên dd xem nhé,thân chào.

pepsi47

Moderator
Bác có bộ sưu tập chim Huế đồ sộ quá tha hồ mà lựa ra những em chiến nhất trong dàn làm chim đấu nhé, công nhận chim Huế nhìn dài đòn thật hèn chi chim chơi rất bền và thường đoạt giải cao trong các cuộc thi, thân pepsi47.

N

namkiet

Guest
Nhìn dàn chim quá đẹp.chúc mừng bạn nhé.
Thân

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Mình rất thích kiểu lồng tròn đấy :) nếu không phiền bạn cho mình xin cái giá cùng với địa chỉ đặt lồng được không? hay là đặt giúp mình thì càng tốt ^^ Thân
Kiểu lồng đó mình có thể đặt giúp cho bạn, anh bạn làm loại lồng này mình biết. Khoảng tầm 1t6/ Cái,hình như chưa có phụ kiện. Nan giải nhất là khâu vận chuyển ra ngoài đó cho bạn.
Thân Chào, tinatino.