Nhờ AE thẩm định giúp có phải CM sông kông không

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chào tất cả AE yêu quý CM mình muốn nhờ AE giúp thẩm định có phải hai em này là CM sông kông không em lồng tròn lớn

và em lồng vuông vì nghe người chủ nói thế mình mới chơi CM nên chẳng rành lắm mong AE chỉ giáo cảm ơn AE nhiếu nhé
thân chào

thaphuongkhach

Administrator
Chào anh Hoa,

Anh tách lồng treo lên để chim tự do ra hết giọng thì hi vọng các cao thủ mới ném đá được, chứ ở clip này chim chỉ ra giọng đấu, ngắt quảng, khó mà thẩm định chính xác được!

Chúc anh sức khỏe!
thaphuongkhach

tutaicongtu

giọng này mình nghe giống giọng chim quảng ngãi. còn giọng chim sông kon tiêu biểu là tít quật mà chẳng nghe thấy đâu.

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
giọng này mình nghe giống giọng chim quảng ngãi. còn giọng chim sông kon tiêu biểu là tít quật mà chẳng nghe thấy đâu.
Cảm ơn bác nhiều nhé
Ông này chạy xe đường dài mua 2 em này nuôi tầm trên một năm bây giờ kẹt tiền muốn cho hai em ra đi mình xuống xem ông nói là chim sông kông mua ở ĐN mình biếc mô tơ nên nhờ AE thẩm định giúp phải đúng là sông kông thì mình xúc còn không phải thì thôi ,mong AE giúp mình với cảm ơn nhiều !
Thân chào

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
nhờ chú Nam Đà nẵng đóng dùm top này cảm ơn AE nhiều nhé
chúc sức khỏe và thành công
thân chào

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Trong 2 clip, 2 con chỉ có 1 giọng đơn thôi chú ơi! Không biết nó còn giọng nào phê hơn nữa không chứ giọng này không phải sông kôn mà cũng không có tít...quật đặc trưng nữa nên không biết được đâu chú. hihi.....

tanhoangkts

Giọng 2 con này nghe lạc hơn nước lã không có hồn j cả (chắc là nuôi từ chim ổ lên) tốt nhất không nên mua anh Hoa ơi có là Sông Kon cũng vậy.

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Giọng 2 con này nghe lạc hơn nước lã không có hồn j cả (chắc là nuôi từ chim ổ lên) tốt nhất không nên mua anh Hoa ơi có là Sông Kon cũng vậy.
Mình xuống 3 lần rùi nhưng nết chơi không hay và giọng như vậy nên mình không mua nữa .em đăng ký đi of Nha Trang hôm đó đông vui lắm đó đi nhe em ?

Thân chào