Nhớ bổi Tây Giang!

thaphuongkhach

Administrator
Sáng nay xách em Tây Giang còn giữ lại đi chơi, vậy là đã gần 3 mùa, chim chơi hôm nay thật bốc lửa, bỗng nhớ cái đám Tây Giang năm đó...

Anh em nào đã chăm sóc thành công các chú Tây Giang đó post lên show hàng cho bà kon chiêm ngưỡng nào...

Thân ái,
thaphuongkhach

Ngày mới tham gia diễn đàn mình có nhớ bài viết này của Anh thaphuongkhach... tiếc là lúc đó ngại không dám hỏi bác để lại một em, thế mà cũng đã 3 năm rồi. Bác còn giữ lại một em thôi à?

sonbt

Mới vào diễn đàn, thấy bài này kết bổi của a thaphuongkhach lắm mà ko dám nè. Không biết sau 3 năm anh em nào còn giữ lại hay lưu lạc các phương hết rồi.

longvtkm5

Sáng nay xách em Tây Giang còn giữ lại đi chơi, vậy là đã gần 3 mùa, chim chơi hôm nay thật bốc lửa, bỗng nhớ cái đám Tây Giang năm đó...

Anh em nào đã chăm sóc thành công các chú Tây Giang đó post lên show hàng cho bà kon chiêm ngưỡng nào...

Thân ái,
thaphuongkhach
anh tú bữa nào đi tây giang 1 bữa tuyển bổi cho anh em đi anh.hình như bổi tây giang vẫn còn rẻ phải không anh.vẫn còn nhớ bài viết đó của anh.hồi đó anh nói giá bổi có 100k anh nhỉ

hoangbop

Các bác có tên vào trả bài đi nào, hình như có 1 con sau đó 1 năm đã có giải.

thaphuongkhach

Administrator
anh tú bữa nào đi tây giang 1 bữa tuyển bổi cho anh em đi anh.hình như bổi tây giang vẫn còn rẻ phải không anh.vẫn còn nhớ bài viết đó của anh.hồi đó anh nói giá bổi có 100k anh nhỉ

Tây Giang giờ nghe nói chim cũng đã cạn kiệt rồi em. Mấy tiệm chim trước chuyên lấy mối Tây Giang giờ cũng đã chuyển qua Quảng Bình, Thanh Hóa... Qua đó cũng chứng tỏ nếu còn giá cũng chẳng rẻ để anh em chơi, hơn nữa hơn 2 năm nay anh bận nên không đi đâu cả.

thaphuongkhach

chim_den78

Các bác khoe chim mà mình thì toàn chim cùi nên cũng dạo rực wa. Mãi là niềm mơ ước những chu chim hay.

duongnhiet

Member
Tất cả rồi cũng qua đi, chim xa rừng, người xa người...
Chỉ còn lại là....clip và hình:p:p