Nỗi lòng người mẹ trẻ

Anh HÀ không có gì chúc cháu VÍT thất nhiều sức khỏe để vượt qua ca mổ tim sắp tới . Bác ĐỨC bụng bự ơi bác hhayx mở một topic tiếp sức cho VÍT đi BÁC

quangphucmobile90

Mình hiểu nổi lồng bố trẻ với đức. Mong Cháu Vít nhà đức mau khoẻ mạnh để gia đình được yên tâm.

vanphuong19691

Tình cờ e mới biết được thông tin này.
thấy thương cu Vít quá, cầu mong cho cháu sớm mạnh khỏe để cho gia đình bớt đi nỗi lo và nhiều tiếng cười con trẻ.
Thân!

Đọc bài viết này thấy hay nên muốn gửi Đức QN tham khảo. Không biết tình hình sức khỏe của cu Vít thế nào rồi? Luôn cầu mong cho cháu khỏe mạnh.

http://eva.vn/tin-tuc/ky-dieu-bai-t...-bam-sinh-thoat-con-nguy-kich-c73a199941.html

Rất cảm ơn bạn về thông tin bạn chia sẽ cho Đức. Hiện cháu Vít nhà mình sức khỏe vẫn đang được bác sĩ theo dõi và tình hình tiến triễn rất tốt. Bác sĩ hẹn theo lịch qua tết thì Vit sẽ vào giai đoạn điều trị ạ. Cảm ơn bạn rất nhiều!

minhche17

Chia sẻ cảm xúc thật sự của mình khi tình cờ đọc được thông tin này:
mấy ngà nay rất bận nên ít lướt vào d.đàn
vô tình đọc được thông tin trên và rơi vào hoàn cảnh của ducqn nên mình ko khỏi xúc động
thật sự nghẹn ngào trước thông tin trên......
mong muốn có ae nào đó đại diện để mình cũng như các ae có thể góp 1 phần nhỏ nhoi nào gửi đến gia đình đức và bé Vit........
Khi nghe thông tin bé Vít có nhà tài trợ thì nhẹ nhõm đi phần nào, mong cháu sẽ vượt qua
Là người có con nhỏ như mình nên rất cảm thông và thương bé đến nhường nào...
Chúc cháu sk!!! cố gắng lên nhen con!!!