Mừng giải nhất nguyễn khánh toàn

Bận quá hôm nay mới up được ít hình chia sẻ cùng anh em !
view
[/URL] [/IMG]

hoantq

Member
Bác chủ thớt cho biết quý danh, em chim giải nhất đi bác. Hôm đó em cũng đi thi ở Nguyễn Khánh Toàn mà không biết trước để AE gặp nhau nhỉ?

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Bác cho thêm ít thông tin về chú chim đó cho anh em biết với.

chaomaophoxuoi

Mách nhỏ nhé em cũng chỉ biết thông tin thế Nghê nhân Nguyễn Văn Hưng 1 vợ 2 con sinh sống tại đoàn đào phù cừ hy .đang sinh hoạt tại HQ Bắc Trung Nam chim đạt 3 giải lần đầu là top 10 văn miến lần 2 giải 3 đoàn đào BÙI TỘC và gần đây nhất NKT các bác chúc mừng đi nhé :eek:

viet

Chào Mào Diêu Trì
Chủ Top có hình ảnh chú chim và clip post lên anh em chim ngưỡng dzzeeeee! :eek:

Bác chủ thớt cho biết quý danh, em chim giải nhất đi bác. Hôm đó em cũng đi thi ở Nguyễn Khánh Toàn mà không biết trước để AE gặp nhau nhỉ?
cảm ơn bác.thông tin chú chim đó đây ạ : số báo danh 489,nghệ nhân nguyễn văn hưng sở hữu.đã có 1 vài thành tích nho nhỏ.hình thì hôm nào dãi chim em sẽ chụp cụ thể hình ảnh của chú chim đó.

pepsi47

Moderator
Anh em ngoài Bắc chơi hoành tráng quá giải thưởng khủng quá mình nghĩ sau này mỗi cuộc thi giải thưởng nên quy ra hiện vật hết giống như giải này chứ đừng trao tiền nữa ko ý nghĩa bằng, người đoạt giải sau này mỗi lần nhìn thấy hiện vật lại nhớ về anh em bạn bè và giải thưởng mà mình đã đạt được thật là quý biết bao, thân pepsi47.

hoantq

Member
cảm ơn bác.thông tin chú chim đó đây ạ : số báo danh 489,nghệ nhân nguyễn văn hưng sở hữu.đã có 1 vài thành tích nho nhỏ.hình thì hôm nào dãi chim em sẽ chụp cụ thể hình ảnh của chú chim đó.
Vậy là hôm đó chú chim đó ở bảng 13, em ở bảng 12 cạnh đó./.

hoantq

Member
Anh em ngoài Bắc chơi hoành tráng quá giải thưởng khủng quá mình nghĩ sau này mỗi cuộc thi giải thưởng nên quy ra hiện vật hết giống như giải này chứ đừng trao tiền nữa ko ý nghĩa bằng, người đoạt giải sau này mỗi lần nhìn thấy hiện vật lại nhớ về anh em bạn bè và giải thưởng mà mình đã đạt được thật là quý biết bao, thân pepsi47.
hôm đó có tổng cộng 661 lồng chia làm 16 bảng thi đấu, mỗi lần nghe cả dàn chim đồng thanh hót + ché mà sướng không cảm giác gì tả nổi./.

cơ cấu giải thưởng năm 2013 cao hơn năm 2012 gấp đôi.đà này nếu thuận lợi chắc 2014 lại tăng nữa quá.số lượng đầu lồng cũng tăng,năm ngoái là >400 đầu lồng,năm nay là >600,trọng tài tăng...nói chung tăng hết