Mời các cụ vào nhận xét dùm thằng em

nguyenkonami

Lời đầu tiên xin chào cả nhà chào mào :cool:
Nay cũng mới sưu tập được 1 em bổi lỡ , chim hót héc còn tệ lắm , được vài tấm hình cho các cụ bô lão vào nhận xét giúp em .
Chim cò ăn xong nhảy nhiều hơn hót , xem giúp em coi có tương lai không . chim em mua trên đắc lăk hồi mới trổ vài tách đỏ , các bác cứ nhiệt tình nhận xét dùm em , chúc cả nhà có nhiều sức khỏe và có những chú chim hay
chào thân ái và thành công :D

Leodevincy

Chào mào Việt
Trông tướng tá em nó cũng ngon lành cành đào, tuy nhiên để quánh giá chính xác thì cần clip em nó hót hét hoặc kè chim coi thái độ em nó thế nào? Cho mình hỏi em này bạn nuôi được bao lâu rồi. Nhìn tách chim thì còn khá đỏ mình đoán là em nó vẫn chưa rủ bỏ bộ lông rừng. Mời các cao thủ khác chém tiếp...

VipClub

Vua Chào Mào
her hẻ chào mào daklak ! vùng nào thế bạn . nhìn giáng em nó thi chuẩn đấy. tốt nhất bác nuôi em nó = lồng vuông sẻ có hiệu quả hơn cho bộ đuôi. còn bác muốn anh em quánh giá thì bác làm cái clip để anh em thưởng thức chất giọng quê ta chứ :D

nguyenkonami

chim em nuôi đc 7 tháng lồng rùi . còn hơi chao chưa dám sổ giọng nhiều . :cool:em sẽ ráng chăm sóc để quay clip cho các bác chém típ . chim daklak em cũng không rõ vùng nào nữa . lên nhà bạn chơi thấy đẹp là em quất lun . cám ơn các bác đã tận tình góp ý chỉ bảo thằng em .
chào thân ái và thành công:D