Mới đào tạo mỏ lột móng hồng 5 tháng tuổi

khoicmq7

Em này chim con 5 tháng tuổi mới đào tạo lên thấy tố chất cũng tốt nên khoe hàng AE coi cho vui.

chimcuccu!!

ôi chim bắc quê tôi...khoảng 1 tháng nay k biết bao nhiêu e mơ mận và chân hồng mỏ hồng cập bết miền nam...!

TVC

Cho khoe ké tí nghe chủ thớt :). Mình cũng có 1 em mí đỏ đang xuống lông mạnh, đang trổ bông đầu lốm đốm và lột mỏ 1/2 dưới (clip quay lúc nó bắt đầu thay lông, hôm nay xuống lông mạnh, lông đuôi rụng gần hết).

carơ_py

Em này chim con 5 tháng tuổi mới đào tạo lên thấy tố chất cũng tốt nên khoe hàng AE coi cho vui.
chim hay , đẹp quá bạn ơi kết nhất bộ long nhìn óng mượt như tơ đã con mắt :D , tks đã chia sẽ , thân!

taliban888

Con này bác mua ở đâu thế ạ? Rất giống con của em, con này 6 móng hồng, mỏ dưới hồng, lông bụng mơ trắng, có thói quen thò đầu ra ngoài để hóng, chim Bắc nhưng ra giọng nhanh, gắt, chớp cánh nhiều. Nếu đúng thì em còn cả ảnh chụp của nó đang thò đầu ra ngoài hóng nữa.

phamkhang

Con này bác mua ở đâu thế ạ? Rất giống con của em, con này 6 móng hồng, mỏ dưới hồng, lông bụng mơ trắng, có thói quen thò đầu ra ngoài để hóng, chim Bắc nhưng ra giọng nhanh, gắt, chớp cánh nhiều. Nếu đúng thì em còn cả ảnh chụp của nó đang thò đầu ra ngoài hóng nữa.
bac nay bi mat chim hay sao vay?