Mào Siêu Lân - Họng Bò - Yếm Không Khít ^_^ Nhưng chưa có lữa ( Bổi 4 tháng lồng ) .

ChaoMao_NA

Kết quả vào và cái họng e nó quá bác ơi. chim đẹp đấy bác chúc mừng

thangqn

lính mới mà bạn ép thế,chăm e nó cho căng vô lửa sẽ lại thôi, chúc bạn có chú chim quy nhơn hay

chaomaodibao

Con này ít nhất phải gần 1 mùa rồi. Đối với bổi già rừng nuôi 4 tháng tách đỏ không thể bợt được như vậy. Còn về chim thì khỏi nói, quá đẹp. Vài lời góp í. Thân!

VipClub

Vua Chào Mào
4 tháng lồng thì mình ko bao giờ tin ...... đứng cho quay clip như thế ít gì cũng phải có mùa !

Mr.Tèoo

Con này ít nhất phải gần 1 mùa rồi. Đối với bổi già rừng nuôi 4 tháng tách đỏ không thể bợt được như vậy. Còn về chim thì khỏi nói, quá đẹp. Vài lời góp í. Thân!
ba em nói bẩy về hơn 4 tháng trước - cách đây 1 tháng rưỡi em nó thay lông - giờ đang ra lông đuôi nữa là xong - em cũng ko biết sao nữa :(
chim vùng nào vậy bác ?
chim Canh Liên - Vân Canh - Bình Định anh :D
4 tháng lồng thì mình ko bao giờ tin ...... đứng cho quay clip như thế ít gì cũng phải có mùa !
chắc qua 1 mùa thay lông nên cứ gọi là 1 mùa vậy :)

Windy

Chim đẹp quá , bộ rất hay , con này mà có lứa thì chơi ác lắm ! giọng khá dài nhưng có mỗi một giong ah ! mào lân ngắn chơi khỏe , họng to thật đấy!

Mr.Tèoo

Mào lân đẹp quá, 4 tháng lồng mà thuần thật.
do ở nhà yên tĩnh với nó quen mặt nên chịu đứng lồng chứ đem ra cội nó bay rầm rầm nhìn phát nãn :( thôi thì ráng cho nó vào lữa xem thế nào :D . Thanks anh !