Lồng bẫy tại Đà Lạt

ku_lun

chim chim choi hay ko choi la do nguoi nuoi chim, chim hay nhung ko biet cach nuoi thi cung cho thanh con chim dzo hihi....

ku_lun

mot kieu long la mot loai chim, kieu nao cung sat chim het ca.tai nge nhan lam long nguoi ta da tinh truoc khi lam

ku_lun

tren nay chi cho up 30 tam la cao nhat thoi anh,anh thay bo long cua e duoc ko a

ku_lun

ok.suu tap long bay chim cho vui
cang choi cang thay thich. suu tap
toi 100 long la ngung hihi...

huy3900606

tren nay chi cho cao nhat la 30 tam thoi anh

long bay mot mat hue ko duoc dep.nhung co gang se co som he he....

cam on bac qua ken

chim chim choi hay ko choi la do nguoi nuoi chim, chim hay nhung ko biet cach nuoi thi cung cho thanh con chim dzo hihi....

mot kieu long la mot loai chim, kieu nao cung sat chim het ca.tai nge nhan lam long nguoi ta da tinh truoc khi lam

tren nay chi cho up 30 tam la cao nhat thoi anh,anh thay bo long cua e duoc ko a

ok.suu tap long bay chim cho vui
cang choi cang thay thich. suu tap
toi 100 long la ngung hihi...

Em viết bài chú ý viết dấu , không viết dấu là vi phạm nội quy diển đàn & không để số điện thoại .
Vài lời góp ý , chúc em sức khỏe .
Thân Huy Đà Lạt .

matna

Siêu tập lồng bẩy ghê quá, trong bộ thì em có 1 cái này, trước mua ở tiệm anh Lương

huy3900606

Siêu tập lồng bẩy ghê quá, trong bộ thì em có 1 cái này, trước mua ở tiệm anh Lương

Hai cái này là lồng làm rất kỷ , nhìn ở ngoài mới thấy được độ sắc sảo của chiếc lồng .
Vestival hoa Đà Lạt lên chơi chứ Chương ?
Huy Đà Lạt thân .

sonidinh

Member
Uhm bộ sưu tập quá tuyệt, chắc mỗi mình bác có sở thích này ah. hihi
Công nhận làm quá tỉ mĩ, sắc sảo. Nhưng có điều hơi thô xíu và cách đan dày quá nên nhìn ko đc thoáng và nếu đi bẫy chim trời nhác đá.

Kết nhất mỗi mẫu lồng này nhìn Ok nhất! từ cầu tử, cách đan và khung lồng quá chuẩn.

Thân!!!

thu26389

em thấy có loại này cũng ở đà lạt tiệm anh bảo ấy hầu hết bằng tre nên đẹp ,nếu bác nào biết thêm về giá cả ,chỗ làm lồng thì tốt quá

gaututi

ối trời ơi, nguyên bộ sưu tập lồng bẫy chim từ chim to đến chim nhỏ, mấy cái lồng bé xíu chắc bẫy dế