Lông đuôi

Trunghieu1997

Như tiêu đề thì CM của em bị gãy lông giờ còn gốc và k mọc lại nữa . Có nên nhổ gốc lông đó hay không ?

cuongpham82

Lông gãy thì không mọc tiếp được đâu. Đến mùa thay lông sẽ rớt và mọc lông mới. Chim bổi nhảy gãy lông là chuyện thường. Theo mình thì bạn không nên nhổ dù đó có là con chim thuần đi chăng nữa.

Trunghieu1997

Lông gãy thì không mọc tiếp được đâu. Đến mùa thay lông sẽ rớt và mọc lông mới. Chim bổi nhảy gãy lông là chuyện thường. Theo mình thì bạn không nên nhổ dù đó có là con chim thuần đi chăng nữa.
Má trắng 3 mùa rồi bạn ơi .

vuthiyennhi

má trắng 3 mùa rồi thì ko vấn đề gì cả, cứ việc bắt ra nhổ gốc lông bị gãy. đợi đến mùa thay lông thì rất lâu có khi chưa chắc lông bị gãy đó sẽ tự rụng được.

datminh1982

Má trắng 3 mùa mà nhác vậy à bạn . hay bạn đẻ ý xem em ấy có cắn đuôi không . cái tật caqns đuôi này hay gặp ở má trắng

Trunghieu1997

Má trắng 3 mùa mà nhác vậy à bạn . hay bạn đẻ ý xem em ấy có cắn đuôi không . cái tật caqns đuôi này hay gặp ở má trắng

Dạng lắm bạn à đút tay vào là cắn không nhát . Khi bị hoảng chỉ cần 3 ngày là hết . lông đuôi gãy nên còn gốc không biết nên nhổ không .

Huutri

Lại là con chim rớt lồng lông đuôi gãy ,muốn cho nó đủ đuôi thì nhổ từ từ chim chơi, còn để nguyên đuôi gãy thì không được đẹp chờ mùa sau thay lông.

Huutri

Chim bạn dạn người, trước khi bắt bạn đeo khẩu trang vào,thao tác bắt thật gọn gàng, không được nhờ người khác bắt trách chim nhớ mặt người . Chúc thành công