Kết quả Hội thi tiếng hót chào mào huyện Đại lộc - Quảng Nam mở rộng lần I năm 2012

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
1. Đơn vị tổ chức: Câu lạc bộ chim Cảnh Bến Xưa
2. Địa điểm: Cafe Bến Xưa Khu 7 thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam
3. Thời gian: Ngày 24/6/2012 (Dương lịch), mùng 6/5 âm lịch
4. Số lượng lồng tham gia: 130 lồng (vượt 10 lồng so với dự kiến ba đầu của BTC)
5. Hình ảnh hội thi:

- Hình ảnh khai mạc:

Clip hội thi:

Vòng 2:

Top 10:

Top 3:

Kết Quả:

Sửa bởi Amin:

tutaicongtu

Tình hình là nghe đồn có chim đoạt giải, các bạn post hình và clip cho anh em thưởng thức đi
:)

tutaicongtu

Sáng CN ra tràm chim thấy vắng vắng cái nghe nói là đi thi ở đại lộc hết rồi :)

hội thi chắc vui lắm anh nhỉ,đang mong bác nào có chim đoạt giải up cho anh em chim ngưỡng,à bác ơi có clip tất cả về cuộc thì ko bác post cho anh em xem luôn đi.

tutaicongtu

Nghe đồn chim ở nam mà đoạt giải ở quảng nam ghê thật, chắc chiến lắm đây

baoan193

Tình hình là hôm qua em cũng theo dõi từ đầu tới cuối 8h-khoảng hơn 12 giờ mới xong phần thi, 3 chim 53 76 và 102 chơi khá cân nhau, em nghĩ thế. Nhưng chim 53 đoạt giải nhất vì tới giờ phút cuối còn sổ khá nhiều và sung.

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
lồng tang gỗ trắc Qui Nhơn 68 nan... lồng đặc trưng của bác Sang nhà ta đây mà hehe... hôm qua được tận tay rờ vào 1 cái giống vậy... nên ko thể trật được kaka... chúc mừng bác nhé

Thân!

Chiếc lồng này được đấu giá trên diễn đàn chaomao.org đấy bạn à. Bác Tâm (tinatino) đã thắng trong cuộc đấu giá và đã chuyển tặng mình. Một chiếc lồng rất đẹp và may mắn. Hehehe

Thân chào/chaomao_mduc

VipClub

Vua Chào Mào
kakaka. chúc mừng bác đức nhà ta có cái cờ số 1 mang về nhé !

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Kinh điển thế bác Đức hôm đó em bận đi k được tiếc ghê!

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Chiếc lồng này được đấu giá trên diễn đàn chaomao.org đấy bạn à. Bác Tâm (tinatino) đã thắng trong cuộc đấu giá và đã chuyển tặng mình. Một chiếc lồng rất đẹp và may mắn. Hehehe

Thân chào/chaomao_mduc

Chào ae !

Keke.. Chúc mừng bác chaomao_mduc nhà ta, bác quả là mát tay và may mắn < chim sung + lồng may mắn + áo lồng đẹp >… xuất quân trận đầu tiên như thế là khả quan rồi..Chúc bác thật nhiều sức khỏe và em nó thì ngày càng căng lửa để cùng nhau tăng tốc vượt qua chướng ngại vật kế tiếp để về đến đích thêm một lần nữa nhé ..hehe..

Chúc bác vui !
Thân / Leebul

minhgas

Chào mào cùi bắp
hi hi mình đứng ké bên thơm lây:D tiếc chim mình cầm vô được vòng 2 :(

Leodevincy

Chào mào Việt
Chúc mừng bác Đức nhé, chim hay + lồng đẹp => chiến thắng. Nhưng trông mặt bác hình sự quá, cười cái coi nào. Kaka,

Chúc bác may mắn lần sau, ;-) (Lần sau đoạt thêm cái nhất nữa là đủ cặp kaka)
Leodevincy

nhìn sôm tụ quá các bác hĩ hehe,nha trang mình ko được vui như vậy.chúc mừng bác đoạt giải nhất nhá sướng ko chịu nổi nha hehe !!!

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng, chúc mừng! Bác Đức ra thắng ngay trận này, bác chăm chim quá tuyệt. Chú chim này có họ hàng gì với chim cụ Sang ko mà đi đâu thắng đó, Tiếp tục chinh phục trận tiếp theo thành công nhé bác. Thân ái!