Kêu gọi "Tinh thần tương ái" cuả anh em diễn đàn giúp đỡ MOD Thucdt!

thaiduykha

mình ủng hộ bạn 200k đã chuyễn vào tài khoản anh đức nhé
chúc bạn nhanh lành bệnh
thân ái!

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Mấy ngày nay truyền dịch, truyền máu bức xô. 10loai/ngày. Hai tay hai súng. Bắt đầu từ 8h sáng cho tới 2h sáng hôm sau nên không lên diễn đàn cảm ơn mọi người được. Thay mặt gia đình, xin cảm ơn những tấm lòng nhân ái của mọi người. Thức sẽ cố gắng ăn uống thật nhiều để sớm xuất viện và quay lại ngôi nhà thân thương này sớm nhất. Chúc sức khỏe và ngủ ngon!
Có cần mang con chim lên bv vừa truyền dịch vừa ngắm không E? Hihi,
Nghỉ ngơi cho mau khỏi bệnh nhé :)

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Sáng nay có gặp Thiện (HoangThien-TourGuide) tại hội thi chim Điện Ngọc có ủng hộ cho thucdt 200k và bạn có hứa là sẽ giới thiệu một số nguời đến hiến máu cho Thức. Do bận công tác tổ chức giúp AE Điện Ngọc nên mình không gửi lừoi cảm ơn đến Thiện được, mong bạn thông cảm.

Thân.

Sửa lần cuối:
Sáng nay có gặp Thiện (HoangThien-TourGuide) tại hội thi chim Điện Ngọc có ủng hộ cho thucdt 200k và bạn có hứa là sẽ giới thiệu một số nguời đến hiến máu cho Thức. Do bận công tác tổ chức giúp AE Điện Ngọc nên mình không gửi lừoi cảm ơn đến Thiện được, mong bạn thông cảm.

Thân.
Hôm nay e cũng bận công việc nên không ở lại giao lưu với ae đc, a gởi lời chúc sức khỏe của e đến a thức, ngày mai e sẽ tranh thủ sang bệnh thăm sau, chúc a sức khỏe
Thân.

Le vinhloc

Mấy hôm nay con mình bị bệnh nằm ở BV Nhi Đồng Tp.HCM nên hơi lu bu. Nay con đã khỏe, xuất viện về nhà hihi:D.
Cho mình góp 500.000 vnd vào quỹ trợ giúp thucdt. Chúc thucdt sớm hồi phục.
Số tiền này mình sẽ chuyển vào tài khoản:
Nguyễn Minh Đức - ĐT: 090 555 1580
Tài khoản Vietcombank số : 0041000551397, Chi nhánh Đà Nẵng.
Chủ tài khoản: NGUYỄN MINH ĐỨC.
V
ào ngày 24/02/2013.
Thân chào.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Lúc nãy alo và đã ck 500k rồi, a Đức check giùm e coi tới chưa nhe anh.
Thân!

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Mình xin góp 500k, chuyển vào TK chú Đức nhé. Mong cho chú Thức chóng khỏe

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Sáng nay ngày 24/2/2014 mình có nhận được số tiền ủng hộ của bạn MINH TUAN NT với số tiền 500k, chuyển khoản bằng tiền mặt

Do bạn không ghi rõ nick đăng kí của diễn đàn nên mình không rõ bạn có nick gì phù hợp với tên trên để cập nhận vào danh sách. Rất mong bạn xác nhận lại giúp.

Các ae chú ý khi ae chuyển khoản nhớ ghi rõ tên, nick của mình để tiện việc cập nhật danh sách (VD: Vinh/Vinhhuy/ung ho SMod thucdt). Nếu ae nào chuyển khoản bằng ATM thì nên cập nhật lại số tài khoản or số giao dịch lại để mình tiện theo dõi.

Rất mong ae thông cảm.

Thân.

Sửa lần cuối:

quang tran

Quang xin ủng hộ anh Thức 200k, sẽ nhờ anh Tuân tuangiadtu chuyển trực tiếp. Chúc anh mau khỏe.
Thân!

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Sáng nay ngày 24/2/2014 mình có nhận được số tiền ủng hộ của một số ae chuyển khoản bằng tiền mặt với nội dung sau:
- bạn PHAN DINH VU/ THAM BENH MOD THUCDT với số tiền 500k
- bạn MINH TUAN NT với số tiền 500k.
Do 2 bạn không ghi rõ nick đăng kí của diễn đàn nên mình không rõ 2 bạn có nick gì phù hợp với tên trên để cập nhận vào danh sách. Rất mong 2 bạn xác nhận lại giúp.

Các ae chú ý khi ae chuyển khoản nhớ ghi rõ tên, nick của mình để tiện việc cập nhật danh sách (VD: Vinh/Vinhhuy/ung ho SMod thucdt). Nếu ae nào chuyển khoản bằng ATM thì nên cập nhật lại số tài khoản or số giao dịch lại để mình tiện theo dõi.

Rất mong ae thông cảm.

Thân.

He he! Sorry ông anh! Thế mà em cứ tưởng nó để VŨ TÂY NINH chứ nhỉ!
Phan Đình Vũ = axnzonegold nhé anh Đức! :)) Cám ơn anh!

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Sáng nay đã chuyển tiền cá nhân 1000k và câu Lạc bộ Chim cảnh Đá Bia Đông Hòa 500k. tổng số tiền Huỳnh Đức Hoa ( toiyeuchaomao) chuyển khoản cho Minh Đức 1500k chúc cháu Thức mau hồi phục . bác Đức kiểm tra tài khoản rồi chuyển giúp cho Thức guisp mình nhé .
Thân chào

Mink

Sáng nay ngày 24/2/2014 mình có nhận được số tiền ủng hộ của bạn MINH TUAN NT với số tiền 500k, chuyển khoản bằng tiền mặt

Do bạn không ghi rõ nick đăng kí của diễn đàn nên mình không rõ bạn có nick gì phù hợp với tên trên để cập nhận vào danh sách. Rất mong bạn xác nhận lại giúp.

Rất mong ae thông cảm.

Thân.
Dạ, sáng này em có chuyển đó anh. Em có ghi Mink rồi, nhưng nhân viên Ngân hàng không ghi vào nội dung.

Le vinhloc

Sáng nay em đã chuyển vào tài khoản của anh Nguyễn Minh Đức 500.000 vnd với nội dung:" Nguyễn Hữu Lễ -nick name chaomaovinhloc ủng hộ chữa bệnh cho thucdt.
Nhờ anh Nguyễn Minh Đức chuyển đến thucdt giúp em nha.
Cám ơn anh và chúc anh luôn khỏe.

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Thức xin chân thành cảm ơn mọi người
Trong thâm tâm chỉ biết cố gắng ăn uống thật nhiều đê xuất viện sớm

dieulam

053 BTN0050128 24Feb1415:48:07 1100 CSD CA CSH DEP
6E69.0146 0-004-1-00-055139-7/04211
SO TIEN MAT NOP : VND 311.000
TIEN GHI CO TK : VND 300.000

Đức kiểm tra dùm. xin cảm ơn