Hoàng Tử Chào Mào Chơi Giàn

xuananhdaklak

Đây là clip chơi giàn đầu tiền của Hoàng Tử Chào Mào do Xuân Anh thực hiện để gửi lên cho quý anh em nghệ nhân org cùng xem xét và góp ý thêm về em nó để góp phần thúc đẩy em nó được hoàn thiện hơn trong tương lai!
Nhân đây cũng xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến anh Hùng ( Tiger Lee ), anh Tâm ( Tina tino ), anh Thanh ( Thanhglass ), anh Hoàng ( Bilado ), anh Duy MC cùng các anh em thành viên org đã đón nhận thằng em hết sức nhiệt tình, cùng phần quà tặng vô giá bất ngờ của anh là Hùng là chiếc lồng cầu dừa xưa.
Em hy vọng clip này sẽ làm hài lòng các anh khi thấy em Hoàng Tử tung hoành trên giàn cùng chiếc lồng đẹp như thế! Một lần nữa xin cảm ơn và chúc tất cả anh em org sức khỏe dồi dào, công tác tốt và có một năm mới an khang thịnh vượng! Em Xuân Anh Đắc Lăc
:cool:

Hình ảnh cũ:

Em nó ở lồng tròn cầu dừa ở giữa

Sửa lần cuối:

xeko

Hàng chất quá. Ko còn gì để nói hi vọng nó sớm dinh giải

thai

bông sáng mà lại rất rất độc , nết chơi lại tốt . em này quả là hoàn hảo . mình nghĩ khó có em thứ 2 thế này . thái Lan có cấy nghép cũng ko thể đẹp bằng này dc . chú này rất hoàn hảo . chỉ cần sở hữu 1 em thế này đã là quá mãn nguyện . chúc mừng .

xuanhuy008

đúng là tài sắc vẹn toàn. em nó trắng nhưng nhìn rất quái, độc lại sắc nét nữa. thực sự thì trong số những con bông mình đã thấy qua thì kết em này nhất + nết chơi của nó ntn nữa thì quá VIP. chúc mừng chủ thớt đã sở hữu một em chim tuyệt vời!

mecm

con này đúng hàng độc,chưa thấy đụng hàng con nào,nhìn e nó đẹp theo kiểu đàn ông k giống mấy hoàng tử cm kia,nết chơi điềm đạm

xuananhdaklak

Hàng chất quá. Ko còn gì để nói hi vọng nó sớm dinh giải

chim đẹp lắm
anh cho em hỏi? anh có phải là karaoke lợi trang trên buôn mê thuột ko anh? nếu ko phải anh bỏ qua cho!
em lồng tròn phía trong con hoàng tử chơi đep quá..

OMG! Em chỉ biết há mồm....hoàng tử này có quả đầu thời trang quá

hàng độc lại chơi dàn thì miễn bàn rồi

bông sáng mà lại rất rất độc , nết chơi lại tốt . em này quả là hoàn hảo . mình nghĩ khó có em thứ 2 thế này . thái Lan có cấy nghép cũng ko thể đẹp bằng này dc . chú này rất hoàn hảo . chỉ cần sở hữu 1 em thế này đã là quá mãn nguyện . chúc mừng .

đúng là tài sắc vẹn toàn. em nó trắng nhưng nhìn rất quái, độc lại sắc nét nữa. thực sự thì trong số những con bông mình đã thấy qua thì kết em này nhất + nết chơi của nó ntn nữa thì quá VIP. chúc mừng chủ thớt đã sở hữu một em chim tuyệt vời!

con này đúng hàng độc,chưa thấy đụng hàng con nào,nhìn e nó đẹp theo kiểu đàn ông k giống mấy hoàng tử cm kia,nết chơi điềm đạm

cảm ơn anh em đã ghé thăm bài viết và ủng hộ! giờ mới onl trả lời các anh được! đọc comment của các anh mà phê hết cả người, chơi chim bao lâu cũng chỉ mong được anh em ủng hộ và chỉ giáo! xin cảm ơn! thân xuân anh đắc lắc!

Mickeycm.batoqn

thường Chào mào Độ Biến thể trạng yếu ko chơi giàng xuất sắc lắm.Nhưng em Hoàng Tử này lại xuất sắc hơn mong đợi.Chúc Mừng Em có chiến binh Men Và Good