hình ảnh hội thi tiếng hót CM mở rộng huyện Đông Hòa lần thứ I /19/5/2013

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Nhằm mục đích khích lệ phong trào chơi CM huyện nhà ngày càng phát triển, tạo sân chơi cho quý nghệ nhân:p. Hôm nay ngày 19/5 :) CLB chim cảnh Hòa Hiệp Trung tổ chức Hôi thi tiếng hót Chim CM mở rộng lần thứ I . Cuộc thi quy tụ 107 chú chim ở huyện nhà và các huyện bạn đến giao lưu, tranh tài đầy máu lửa.
Sau đây hình ảnh cuộc thi :cool: do vấn đề kỹ thuật tay nghề còn yếu hình ảnh hơi bị mờ mong quý ACE chém nhe nhẹ khè khè ....:cool:

Sửa bởi Amin:

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Quê hương của mình là đây! Nơi tổ chức là nơi đã in biết bao dấu chân của mình, giờ sống xa quê nhìn lại thấy nhớ nhà quá, ước gì...! Chúc mừng hội thi đã diễn ra thành công, chúc mừng phong trào chơi CM nơi miền quê thân yêu đã phát triển mạnh!
Cảm ơn bác Hoa và mọi người đã tạo nên sân chơi bổ ích này. Trân trọng!

pepsi47

Moderator
A Hoa có tham gia em nào ko? Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp phong trào ngày càng phát triển mạnh hơn nữa, thân pepsi47.

tosudoc

Chất lượng BTC tốt rồi đó anh ơi. Nhưng các bác xem sao chứ chim nắng quá cũng ko thể hiện hết con chim. khổ chim thành mực khô hết. CHúc mừng cuộc thi thành công tốt đẹp

tran van trinh

Quê hương của mình là đây! Nơi tổ chức là nơi đã in biết bao dấu chân của mình, giờ sống xa quê nhìn lại thấy nhớ nhà quá, ước gì...! Chúc mừng hội thi đã diễn ra thành công, chúc mừng phong trào chơi CM nơi miền quê thân yêu đã phát triển mạnh!
Cảm ơn bác Hoa và mọi người đã tạo nên sân chơi bổ ích này. Trân trọng!
bac thức nhà mình nói nghe muống khóc bác hoa ơi hu hu hu