Hình Ảnh Cội Chào Mào Cầu Sắt Lái Thiêu Bình Dương Chuẩn Bị Cho Ngày Thi Khai Trương

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
CLB Cầu Sắt Lái Thiêu ra đời là nhu cầu tất yếu nhằm hòa nhịp với toàn thể anh em Nghệ Nhân đam mê chim cảnh nói chung và chim chào mào nói riêng khu vực Lái Thiêu Bình Dương để chứng minh phong trào chơi Chào Mào rất được ưa chuộng hiện nay.
Với diện tích 1200m2 CLB Cầu Sắt Lái Thiêu đầu tư 2 dàn kèo đúng tiêu chuẩn, khung cảnh thích hợp để dợt chim của anh em nghệ nhân Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương.

Khung cảnh quán nhìn từ cổng vào.

Dàn kèo được chia làm hai khu vực cách nhau bằng một nhà lá thích hợp cho AE Nghệ Nhân nhìn ngắm chú chim yêu của mình tranh tài.

Còn đây là dàn kèo 18 met, có 4 sào, mỗi sào cách nhau 60 cm, chiều cao cách mặt đất 2,7 met, mỗi dàn có sức chứa hơn 120 lồng.

R
ất hân hạnh được đón tiếp quý anh em nghệ nhân về tham dự cuộc thi Chào Mào ngày 14/07/2013.
Thân chào![/URL]

Sửa bởi Amin:

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Vừa up lại ảnh nhưng không biết bình luận ae thông cảm nhé

cm77

Cội quá đẹp! Chúc Cội luôn đông khách, chúc cuộc Thi thành công.

cm123

Đúng là túp lều lý tưởng của chủ và của chim.
Haha... chúc cuộc thi thành công và thu hút được nhiều anh em nghệ nhân sinh hoạt.
Thân chào.

vô danh

Nhận xét chung cội rộng rãi,thoáng mát rất lý tưởng.Có ý này sao mình ko làm bàn thấp giống kiểu hàn quốc nhỉ khô biết như vậy có thoải mái hơn?

vumao79

Chiến binh 171
Cội đẹp lý tưởng quá. Chúc anh em Lái Thiêu gặt hái nhiều thành công.
Anh Hòa cho em hỏi có phãi Ngã tư Ga chạy thẳng qua đúng không anh.
Vũ_thân.

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Chúc mừng HÒA cội đẹp wua ,càng ngày càng phát triển nhe

lamgiadat

cội rộng và thoáng ghê.hom kia em đi ngang cầu sắt tim ma sao không thấy ta? nằm trong hẽm hay ngoài mặt tiền vậy bác?

nuicao

Cuối cùng cũng tìm được đất mở cội, Chúc mừng a Hòa mới mở cội đẹp thoáng mát

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Cội đẹp lý tưởng quá. Chúc anh em Lái Thiêu gặt hái nhiều thành công.
Anh Hòa cho em hỏi có phãi Ngã tư Ga chạy thẳng qua đúng không anh.
Vũ_thân.
Đúng rồi đó Anh Vũ hướng TP xuống vừa hết cầu sắt quẹo trái vào 200m là thấy!