Giá quảng cáo?

truonglun79

admin cho minh hoi chaomao.org cho bán popup k nhỉ. nếu có cho mình cái giá nhé!!!

Leodevincy

Chào mào Việt
admin cho minh hoi chaomao.org cho bán popup k nhỉ. nếu có cho mình cái giá nhé!!!
Chào bạn truonglun79,

Hiện tại thì chưa bạn ahh. Tuy nhiên, có thể thời gian tới sẽ có. Hy vọng nhận được ủng hộ của AE để trang web chúng ta có 1 chi phí ổn định để hỗ trợ các chương trình do chaomao.org tổ chức.

Chân thành cảm ơn sự quan tâm của bạn,
Leodevincy

chaomaohue.

Chào Mào Danh Dự
Chào bạn truonglun79,

Hiện tại thì chưa bạn ahh. Tuy nhiên, có thể thời gian tới sẽ có. Hy vọng nhận được ủng hộ của AE để trang web chúng ta có 1 chi phí ổn định để hỗ trợ các chương trình do chaomao.org tổ chức.

Chân thành cảm ơn sự quan tâm của bạn,
Leodevincy

Nếu quảng cáo thì nên đưa vào mục quảng cáo riêng chứ không nên làm popup.Chán nhất la fkhi vao trang web là cứ bung popup ra.

Leodevincy

Chào mào Việt
Nếu quảng cáo thì nên đưa vào mục quảng cáo riêng chứ không nên làm popup.Chán nhất la fkhi vao trang web là cứ bung popup ra.
Ghi nhận góp ý của bác. Tuy nhiên, hiện tại chaomao.org vẫn chưa có ý định sẽ cung cấp các dịch vụ quảng cáo trên trang web và đương nhiên sẽ ko tùy tiện sử dụng vì mục đích lợi nhuận mà bất chấp. AE cứ yên tâm, org sẽ vẫn là org và nếu có quảng cáo thì sẽ rất hợp lý và thiên hướng độc quyền hơn là cho quảng cáo tràn lan ko có thẩm mỹ.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy