Gửi Mod Tuyên Lê Minh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tinhlun

Nick của mình là"phamnam186" không biết vì lý do vi phạm gì mà bị khóa. Mình đã ib tới Mod Tuyên Lê Minh. Nhưng 3 ngày nay , ngày nào cũng gửi nhưng vẫn không hề hồi âm. Mong BQT giúp
Nếu đăng sai mục nhờ Mod chuyển. Cám ơn nhiều

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Chào thành viên Tinhlun!
Thứ 1: Mình đã gửi inbox trong hộp tin nhắn riêng của bạn cách đây 3 ngày, bạn có thể kiểm tra lại.
Thứ 2: Nick phamnam186 do Ad Tinatino band lý do " Vi phạm nội quy diễn đàn về quảng cáo sản phẩm" bạn sẽ có câu trả lời sớm từ anh Tinatino.
Thứ 3: Mình nhắc bạn với nick mới Tinhlun, trước khi viết bài cần đọc lại nội quy khi viết bài xem tại đây!
Chúc bạn sinh hoạt vui vẻ! Tuyen Le Minh

CLBMinhDuc73

Đúg rồi. Nik này quảg cáo dạy học thì phải. A.e trong diễn đàn đã xin BQL khóa njk

Tinhlun

Cho e hỏi e QC Ở chỗ nào. E chỉ chụp hình 2 bịch cám vừa mới mua (chưa bao giờ biết loại này) và chỉ xin ý kiến thảo luận của ae đả dùng.chứ e chưa bao giờ có ý QC vì e không hề quen biết chủ bich cám đó.Nếu e có vô tình vi phạm nội quy thì xin Mod mở lại giùm nick phamnam 186 để e có có hội giao lưu .Thật sự e cũng rất bức xúc với mấy bài QC.CẢM ƠN

lexuschantrau

có lẽ do nick bị phần mềm auto sử dụng. Nếu được mở nick bạn nên đổi pass nhé

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org

Diễn đàn không sử dụng phần mềm tự động band nick bạn ah. Tất cả nick bị band đều phải có lý do band của Mod kèm theo.

Cho e hỏi e QC Ở chỗ nào. E chỉ chụp hình 2 bịch cám vừa mới mua (chưa bao giờ biết loại này) và chỉ xin ý kiến thảo luận của ae đả dùng.chứ e chưa bao giờ có ý QC vì e không hề quen biết chủ bich cám đó.Nếu e có vô tình vi phạm nội quy thì xin Mod mở lại giùm nick phamnam 186 để e có có hội giao lưu .Thật sự e cũng rất bức xúc với mấy bài QC.CẢM ƠN

Phạm vi trả lời những câu hỏi của bạn mình đã trả lời hết ý còn lý do cụ thể hơn sẽ chờ Ad Tinatino trả lời giúp bạn!
Thân chào.

Tinhlun

không biết giải thích sao cho mod hiểu được. Nếu không được mở mình sẽ chia tay ae.Rất vui vì đã được sinh hoạt với ae hơn 1 năm qua

caube1002

mình nghĩ chủ topic đã có lòng muốn ở lại diễn đàn này thì Mod có thể xem xét mở lại nick cho bạn ấy. các cụ đã có câu '' đánh kẻ chạy đi ai đánh kẻ quay đầu lại '' với lại bạn ấy không cố tình vi phạm. nếu chủ topic vi phạm nội quy lần nữa thì khóa chưa muộn mà

Tinhlun

mình nghĩ chủ topic đã có lòng muốn ở lại diễn đàn này thì Mod có thể xem xét mở lại nick cho bạn ấy. các cụ đã có câu '' đánh kẻ chạy đi ai đánh kẻ quay đầu lại '' với lại bạn ấy không cố tình vi phạm. nếu chủ topic vi phạm nội quy lần nữa thì khóa chưa muộn mà
Cảm ơn bác

Mickeycm.batoqn

Có nhiều trương hợp khi up hình tai 1 trang web free ko có đăng ký thì khi chèn link thì sẻ bị demo mà mục quảng cáo chằng vào,bài viết bên mục dinh dưởng vẩn bị hình ảnh đổi khác,nếu như anh em đả hoạt động 1 năm thì đều nắm rỏ nguyên tắc này,nguyên tắc là chết con người là sống,mong mod hau ae đừng cứng nhắc quá.nên sai đâu chỉnh đó đừng mạnh tay quá

Tinhlun

[/URL][/IMG]có thế này mà bị ban nick. Các bác bảo có đáng không. (Nhờ ae đã sử dụng qua cám Dũng Xệ vào thảo luận giúp)

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Thân gửi bạn Tinlun!
Nickname phamnam186 là thành viên mới của diễn đàn. Tuy nhiên bạn ko nắm rõ nội quy khi đăng bài nên đã post 2 tấm hình của sản phẩm cám và ko có nội dung đính kèm.
Mình đã xóa bài và ban nick của bạn với lý do ghi rõ " vi phạm nội quy diễn đàn vì đăng quảng cáo sản phẩm".
Xét thấy bạn có thiện chí trong việc sinh hoạt trên diễn đàn nên sau comment này mình mở lại nick phamnam186 cho bạn.
Chúc bạn luôn vui khi tham gia diễn đàn.
Thân chào, tinatino.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.