Gởi beolun97!

impala

Chim Thầy
Nick beolun97 hiện nay đang bị treo 1 tháng do vi phạm nội quy Topic này

Xét và lý thì beolun97 sai vì post bài không đúng box và có thể vi phạm nhiều lần nên mod box Đà Nẵng đã ban nick cảnh cáo

Xét về tình thì beolun97 cũng muốn chia sẻ với ae chưa có điều kiện mua 1 chú chim...

Mức độ beolun97 vi phạm cũng được mod box đó xem xét và ban nick 1 tháng. Tuy nhiên, với những đóng góp cho diễn đàn mà beolun97 nên mình giảm cho beolun97 còn 3 ngày...

Hy vọng sau thời gian ban nick cảnh cáo này thì beolun97 sẽ cẩn thận hơn. Quan trọng là vẫn giữ lửa để đóng góp cho diễn đàn nhé...

Thân mến, Impala!

sonbt

Vậy mới đúng chứ, thấy một số mod làm hơi gay gắt.
Xã hội việt nam vừa dùng luật và vừa dùng đức để trị mà.
P/S: beolun97 đừng vi phạm nữa nhé chú. Chắc đang con học sinh cấp 3 ah.

MrKoi

Chào Mào Thanh Hóa
Nick beolun97 hiện nay đang bị treo 1 tháng do vi phạm nội quy Topic này

Xét và lý thì beolun97 sai vì post bài không đúng box và có thể vi phạm nhiều lần nên mod box Đà Nẵng đã ban nick cảnh cáo

Xét về tình thì beolun97 cũng muốn chia sẻ với ae chưa có điều kiện mua 1 chú chim...

Mức độ beolun97 vi phạm cũng được mod box đó xem xét và ban nick 1 tháng. Tuy nhiên, với những đóng góp cho diễn đàn mà beolun97 nên mình giảm cho beolun97 còn 3 ngày...

Hy vọng sau thời gian ban nick cảnh cáo này thì beolun97 sẽ cẩn thận hơn. Quan trọng là vẫn giữ lửa để đóng góp cho diễn đàn nhé...

Thân mến, Impala!
like cho chú sỹ về sư công tâm, đây cũng là điều anh vướng mắc từ hôm qua đến nay, chúc chú sức khỏe, và cộng đồng org ngày càng bền vững.

K

ketnoidamme

Guest
tks bác mod nhá,em sẽ cẩn thận hợn ạ,cảm ơn bác,chúc bác và gia đình sức khỏe,chim càng ngày càng căng cứng

tuanlv115

1 tháng với tôi danh trên e là quá nặng . Đồng quan điểm kiểm điểm mấy ngày rút kn

impala

Chim Thầy
Hi anh em,

Mình xin đóng topic để tránh lời ra tiếng vào nhé! dù gì thì đây cũng là 1 lời nhắc nhở cho các anh em khác... biết luật mà còn phạm luật thì tội nặng hơn...

Thân, Impala!

impala

Chim Thầy
Xin chào toàn thể anh em Chaomao.org và riêng với beolun97/ketnoidamme!

Mình đã giải quyết cho beolun97 về việc ban nick 1 tháng... và chiều nay mình có pm inbox nhắc nhở cũng như khuyên beolun97 ko tham gia diễn đàn trong 3 ngày bị phạt... nhưng có vẻ beolun97 coi lời nói của BQT không ra gì và vẫn tiếp tục làm theo ý của cá nhân beolun97...

Xét về mức độ vi phạm có thể không năng nhưng do vi phạm nhiều lần và không có ý hợp tác với BQT... nay mình thay mặt BQT quyết định thu hồi nick ketnoidamme vĩnh viễn và treo nick beolun97 3 tháng... Trong quá trình treo nick... nếu BQT thấy beolun97 có xử dụng nick nào khác để vào diễn đàn... BQT sẽ tiến hành ban IP...

Xin đưa ra dẫn chứng cụ thể:

BQT sẽ tiến hành ban beolun97/ketnoidamme từ 20h ngày 16/05/2013

Thân, Impala!

K

ketnoidamme

Guest
em mới hỏi bác Trí bác ý bảo là đc mà anh em mới dám đăng đó chứ

impala

Chim Thầy
em mới hỏi bác Trí bác ý bảo là đc mà anh em mới dám đăng đó chứ

Lúc mình pm nhắc nhở là 4h10

và nick ketnoidamme vẫn đăng bài lúc 4h50 với nội dung "cái clip này cũng chuẩn lắm đây, giọng chuẩn"

K

ketnoidamme

Guest

và nick ketnoidamme vẫn đăng bài lúc 4h50 với nội dung "cái clip này cũng chuẩn lắm đây, giọng chuẩn"
vân đúng rồi,nhưng em mới hỏi bác trí cách đây đc 10p thì phải bác ý kêu đc vì nik beo lun tạm nghĩ,em mới dám,chứ sai dám,hỏi đến mod mà còn sai @@

K

ketnoidamme

Guest

thôi bác khóa acc này lun đi,còn acc beolun97 bác bank 3 ngày cũng đc,hic do em hỏi mà mod cũng sai nên em sai theo hic hic,out 3 ngày 3 ngày sau zo lại đc ko bác

impala

Chim Thầy
vân đúng rồi,nhưng em mới hỏi bác trí cách đây đc 10p thì phải bác ý kêu đc vì nik beo lun tạm nghĩ,em mới dám,chứ sai dám,hỏi đến mod mà còn sai @@

Việc bác Trí mình xin ko nhắc tới... nhưng mình đã pm nói không được dùng nữa mà beolun97 vẫn dùng lúc 5h40 - tức là chưa hỏi bác Trí... nên mình sẽ tiến hành khóa nick như đã quyết định

Mình xin close chủ để luôn vì đã giải quyết xong!

Thân, Impala!