[Em vui quá] Chim Bổi đã Chéc

bientien

ngồi nghịc đọc trên diễn đàn...... tự nhiên chim trên tầng sổ ác quá.... em tự bảo .... sao hôm nay sung thế nhỉ.....chim em chim bổi ..về được 4 tuần ....ngày càng ra nhiều giọng,,, đã sổ 7 âm ,nhưng ko đi 1 tông,,,... lên đên giữa cầu thang tự nhiên chéc chéc song ché 1 tràng ...... em vui quá ...xuống viết chia sẻ luôn các anh luôn..... có gì em sẽ post clip sớm nhất các anh xem.....nhưng chắc ko có clip nó ché rồi...... chỉ sổ chay thôi ạ

huylam2910

vui quá có khác, chúc mừng bác nhé, hay có em nào lạc vào nên em nó đấu đá điên cuồng

Mr.Tèoo

hê hê - chắc sướng rân người rồi ;) ráng chăm em nó thành tài anh nhá !

bientien

em lên toàn thấy sẻ thôi hehe....... chim em chim Bắc mà bé tẹo

L

linhbuudien

Guest
Chúc mừng nhé,khi nào có clip thì cho ae xem.

Pleikupho

chắc có con nào nó đảo qua đó bạn. chim nhà mình cũng thế,hihi

thangqn

chăm sóc chờ có thế mà bảo không sướng mới lạ,chúc bạn chăm e nó mau thành tài

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Chúc mừng E.
Vì A thấy tin vui của E nằm gần tin buồn nên A phải vào comment để nó xa nhau :).
Khakha

chaomaogialai

ngồi nghịc đọc trên diễn đàn...... tự nhiên chim trên tầng sổ ác quá.... em tự bảo .... sao hôm nay sung thế nhỉ.....chim em chim bổi ..về được 4 tuần ....ngày càng ra nhiều giọng,,, đã sổ 7 âm ,nhưng ko đi 1 tông,,,... lên đên giữa cầu thang tự nhiên chéc chéc song ché 1 tràng ...... em vui quá ...xuống viết chia sẻ luôn các anh luôn..... có gì em sẽ post clip sớm nhất các anh xem.....nhưng chắc ko có clip nó ché rồi...... chỉ sổ chay thôi ạ
potay.com - tưởng chuyện gì chứ - ai ze