Em Đi Về Đâu

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
hixhix.sáng nay thật là buồn.hixhix.hok hiểu vì sao.e xin lỗi a Tam,a Sỹ và a Bình vì đã phụ lòng các a.sáng nay treo chim ra nghe con bổi của a Tâm tặng cho ra giọng đang mừng thầm trong bụng và thấy e nó cũng khá giạn.thấy vui mừng.đi vào nhà xong đi ra cho chim tắm.cho e chim già tắm sao thấy là lạ.hok nghe e nó hót j hết.lại gần lồng nhìn trên nhìn dưới hok thấy mak sao cửa lồng hé mở.ôi thôi rồi nổi buồn hok thể nào tả dc.hix.từ sáng tới giờ thì e hok mở lồng làm j hết.buồn ơi là buồn.e thành thật xin lỗi các A vì đã phụ lòng.hixhix.

xellosak

hix hix chia buồn , sao dạo này chim sẩy nhiều vậy nhỉ , nhất là bổi Tây Giang

cmtegiac

Con chim mới về với em vài ngày mà lại bị xổng hả Hải? Lại thêm 1 vụ tai nạn nữa trong ngày hôm nay

minhways0ck

Trùi ui. Xui ghê. Chia bùn cùng a. Chim ae dd tuyển cho nhau toàn bị sẩy, thật là chán!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Ui da, nghe mà bất ngờ quá. ... Nhưng mà em đó dạn lắm, anh đã để xổng nó 2 lần rồi và đưa lồng tới là nó vào lại ngay à. Hy vọng nó ko đi đâu xa ( vì như đã nói nó rất dạn ), gắng dụ lại nó. Còn bây giờ, cứ nghĩ đến hạnh phúc khi em nó về với Mẹ thiên nhiên sẽ làm cho nỗi buồn của Hải vơi đi.
Thân chào, tinatino

impala

Chim Thầy
rút kinh nghiệm lần sau thôi H ơi... giờ cũng qua rồi... nhìn về phía trước nha em... mất con này ta gầy con khác hehe... vui là chính mà H... mà nó cũng có đi đâu đâu... luẩn quẩn ở vùng Bình Long đấy thì có ngày cũng vạo lụp của em lại mà kaka

Đừng buồn em nhé!

PS: Tình hình chim cò dạo này xổng nhiều quá... toàn do lồng tắm hay cửa lồng hở, quên đóng cửa lồng... chim bay về với bướm... nên đề nghị các bác trước và sau khi rờ vào chim... nhớ hỏi mình rằng "cái xetbutia gì đó kéo chưa ta???" kaka

long3739

Còn gì hơn nỗi buồn này.Buồn ơi.Ta chào mi
Hi vọng là chim quay lại với chủ topic.
Treo lồng lên đi bác ơi

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
éc a Hải coi em nó còn quanh quanh đâu không bỏ trái cây vào để em nó về lồng! HI vọng em nó về nhà!

cmbinhlong

Ui da, nghe mà bất ngờ quá. ... Nhưng mà em đó dạn lắm, anh đã để xổng nó 2 lần rồi và đưa lồng tới là nó vào lại ngay à. Hy vọng nó ko đi đâu xa ( vì như đã nói nó rất dạn ), gắng dụ lại nó. Còn bây giờ, cứ nghĩ đến hạnh phúc khi em nó về với Mẹ thiên nhiên sẽ làm cho nỗi buồn của Hải vơi đi.
Thân chào, tinatino
dạ hok phải chim già a ak.con bổi nhát ak.còn e kia vẫn còn.hix

cmbinhlong

rút kinh nghiệm lần sau thôi H ơi... giờ cũng qua rồi... nhìn về phía trước nha em... mất con này ta gầy con khác hehe... vui là chính mà H... mà nó cũng có đi đâu đâu... luẩn quẩn ở vùng Bình Long đấy thì có ngày cũng vạo lụp của em lại mà kaka

Đừng buồn em nhé!

PS: Tình hình chim cò dạo này xổng nhiều quá... toàn do lồng tắm hay cửa lồng hở, quên đóng cửa lồng... chim bay về với bướm... nên đề nghị các bác trước và sau khi rờ vào chim... nhớ hỏi mình rằng "cái xetbutia gì đó kéo chưa ta???" kaka
đang buổn mak nghe a nói vậy phải phì cười,hix

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Giống em quá , bị sẩy 2 thằng , nhưng may mắn là em nó ra tù rồi lại vô khám , chúc anh mau cho em nó lại vào khám , chim cò đâu rồi ra nghênh chiến hết đi , giàn binh bố trận vào , em nó lạ chỗ chưa đi xa đâu , nếu không được nữa thì cho em nó về rừng làm vài lứa chim non sau này trả ơn cho anh nè , hè hè :cool: !

Thân , black_fish9402 ,

cmbinhlong

Giống em quá , bị sẩy 2 thằng , nhưng may mắn là em nó ra tù rồi lại vô khám , chúc anh mau cho em nó lại vào khám , chim cò đâu rồi ra nghênh chiến hết đi , giàn binh bố trận vào , em nó lạ chỗ chưa đi xa đâu , nếu không được nữa thì cho em nó về rừng làm vài lứa chim non sau này trả ơn cho anh nè , hè hè :cool: !

Thân , black_fish9402 ,
sáng giờ hok thấy e nó hót hét j,thôi thì cho e nó đi nhân giống vậy,từ từ sẽ bắt trọn tù binh 1 lần.hix

jang

sao mùa này bà con bị xẩy chim nhiều thế!xin chia buồn cùng bà con nha

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
mấy hôm nay không online....giờ mới biết. chia buồn cùng hải...