Clb hoàng thọ thành lập ngày 15/07/12

ymon

ngay 23/9 thi o Long Khanh ne, clb Hoang Tho chym cang thi nen

Chú ý : bác nân viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhằm tôn trọng diễn đàn và AE khác.

Sửa bởi Amin:

ymon

Lên cho cội Thọ Mập nè, sáng nào cũng có dợt chim nè: chào mào nè, lửa nè, có cào cào châu chấu, trứng kiến, cám cho chim nè. Lên acho ae gần khu vực Biên hòa biết nè.

hoàng thọ

Lên cho cội Thọ Mập nè, sáng nào cũng có dợt chim nè: chào mào nè, lửa nè, có cào cào châu chấu, trứng kiến, cám cho chim nè. Lên acho ae gần khu vực Biên hòa biết nè.
thank ymon nhiều chúc ae đầu tuần gặp nhiều may mắn

beolun97

em lk bữa trc anh đưa em h chơi cũng khá xung rồi đấy ạ,chúc cội chim ngày càng phat triển nhé

ymon

Mưa bùn quá Thọ mập ơi, chim cò làm sao căng được đây ???

ymon

lâu quá ko thấy anh Thọ Mập tham gia diễn đàng vật ta, lo làm ăn quá nhỉ. Quán Ốc mập làm ăn khá quá ta. CHúc anh Thọ Mập làm ăn nên làm ra.

hoàng thọ

lâu quá ko thấy anh Thọ Mập tham gia diễn đàng vật ta, lo làm ăn quá nhỉ. Quán Ốc mập làm ăn khá quá ta. CHúc anh Thọ Mập làm ăn nên làm ra.

dạo này thọ mập lo nhiều việc woa nên ko zô đc mong ae thông củm nhé....quán ốc mập dạo này làm ăn cũng khá hơn lúc trước ...củm ơn ymon nhiều lắm

ymon

Chủ Nhật tuần này anh Thọ mập có đi thi chim ko vậy, nếu ko ghé anh Thọ đấu chim nè.

vô danh

Chim cò bữa nay sao rồi em?Dạo này bân quá nê chim cò chắc mất hết củi lửa rùi chán thằng em quá

hoàng thọ

Chim cò bữa nay sao rồi em?Dạo này bân quá nê chim cò chắc mất hết củi lửa rùi chán thằng em quá
mấy ngày này e đag ổn định lái cái quan nên phong trào hơi đi xuống một tí...e sẽ khắc phục lại dần dần

chúc CLB của các bạn ngày càng 1 phát triển nhé!

lên cho em trai thành công!!!!!!!!!!!!!!!!!
e củm ơn a nhiều nhiều

Chủ Nhật tuần này anh Thọ mập có đi thi chim ko vậy, nếu ko ghé anh Thọ đấu chim nè.
chủ nhật ko đi thi nà