Cho một ngày đi rong

Chéc

2 tơ, 1 già, mấy con chóp hoạch và 1 em rắn
[/IMG]

Thanhchi89

bác chéc cứng quá! rắn kia mà cắn 1 phát thì chỉ có gọi đt tâm sự với người thân là vừa. chỗ mình bầy giờ mới đang có cm tơ nhưng chưa tách bố mẹ nên ko đánh đc. chúc mừng bác

KHANH NGUYEN

Rắn cạp nong( mai gầm) mà sao bác cứ đùa. Nó mổ phát ko kịp về gặp vợ con luôn! Tôi đang thiếu con này ngâm rượu nữa đủ bình Ngũ xà.

Chéc

bác chéc cứng quá! rắn kia mà cắn 1 phát thì chỉ có gọi đt tâm sự với người thân là vừa. chỗ mình bầy giờ mới đang có cm tơ nhưng chưa tách bố mẹ nên ko đánh đc. chúc mừng bác
đang đánh cặp bố mẹ nhưng nó dẫn 3 chú tơ, mới bắt dc 2 chú...gian nan quá! cặp chim hay lắm.

chimcuccu!!

chúc mừng nam thế là hôm nay lai có thịt rắn và thịt chim để liên hoan rồi. chiến công cho 1 ngày bẫy quá thành công.

cocghe

cuộc chạy đua vũ trang dang chuẩn bị mà ko thấy neo lên tiếng nha, thanhchi,tvc,chéc, đã có chiến công

không đâu, ông Anh đi cùng bắt thôi.
Thế là em sưu tầm đủ Ba Tơ, Minh Long rồi...Sau này có điều kiện học tập Anh Nam nuôi sinh sản bảo tồn hai cái dòng này...
Con cụt đuôi em cho vào lồng ép mộc phủ kín chỉ hở mặt trước, mong rằng ra đuôi xong nó không ngoái....nhìn mặt hắn lì lợm thật...

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh
các bác trong đo sướng quá nắng bẫy chim thoải mái. ngoài bắc mưa suốt muốn có ngày nắng mà ko đc

chaomao_matrang

Hôm nay trời vừa tạnh mưa, thấy chim chào mào hót cạnh cửa hàng ,ra ngoài nhìn thấy một đôi đáng đứng hót, sang chỗ chú mượn con mồi, vừa treo lên mồi sổ 1 tràng chim trời chung cây ngay, mồi chẻ ngay 1 tràng chào hỏi, đấu qua đấu lại khoảng 10 phút bổi nhảy đá thế là xong đời em rồi.Con này chân khô đét ,giọng khá đanh,chơi cánh nhiều,chắc là chim già rừng, đúng con em mơ ước bấy nay mới bẫy được, vui thật. Hôm trước cũng bẫy được con bổi già để lại nuôi, vừa vào cám xong thì sơ ý để xổng mất. Càng bẫy chim càng thấy ham, nhìn chim trời đấu đá thích thật. Mỗi cái là chưa có chim mồi, toàn phải đi mượn, nhiều lúc cũng ngại. Có con bổi bẫy đấu nuôi 1 năm rồi nhưng chưa thuần lắm ,cầm lồng vẫn giãy, hót rất mau mỏ ,treo ra là hót, thấy chim trời bay qua là ché ,chim đi thì sục lồng gọi ngay, hi vong e nó có tố chất làm để huấn luyện làm mồi cho thỏa nỗi đam mê:rolleyes:

tiendat619

Xem hình đánh chim ghiền quá nhớ về mấy năm trước Đi còn rong ruổi đánh chim , giờ hết chim để đánh . Muốn đánh thì phải Đi rất xa . Chúc mừng chủ Thớt

Chéc

Xem hình đánh chim ghiền quá nhớ về mấy năm trước Đi còn rong ruổi đánh chim , giờ hết chim để đánh . Muốn đánh thì phải Đi rất xa . Chúc mừng chủ Thớt
chim giờ thì phải đi xa rồi, rừng bị chặt phá quá nên chim cũng bị đuổi đi.Bây giờ lên núi thấy toàn keo lai không.

tiendat619

Chéc nói:
chim giờ thì phải đi xa rồi, rừng bị chặt phá quá nên chim cũng bị đuổi đi.Bây giờ lên núi thấy toàn keo lai không.

Chuẩn quá anh cho nên cái thú đánh lụp đã không còn :eek: