Chim thi đấu của CMVN

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
1>Chú chim chiến nhà CMVN
2>Cho 3 chú chiến nhất đi chơi.Lồng Mun đen,lồng tre chạm treo trên cao là chú BÌNH ĐIỀN 2,5mùa &lồng tre chạm Hoa Mai là chú TÀ RÃ 14tháng của bác SONCUARO để lại cho mình từ tháng 8/2012

Gia đinhg ORG chém thoải mái nhé!Thân ái/CMVN

Sửa lần cuối:

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Chim chiến dáng đẹp , lí lắc tuyệt vời. niềm mơ ước của nhiều AE chơi chim. chúc Bác Hưng giành nhiều giải cao trong các cuộc thi chim. Chào mào bổi. Thân.

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Chim hay chúc cho em nó đạt vô địch trong 1 ngày ko xa.
chim căng quá nhưng mà sao ché độc thế nhỉ

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh
Ông bạn show hàng phê quá, lúc nào show nốt con mào lân mới ăn cờ top 20 tôi xem với nhé. Con Dương Hòa cứ để đó nhé tôi cho đi đc con BĐ là lên rước e nó về đấy

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Ông bạn show hàng phê quá, lúc nào show nốt con mào lân mới ăn cờ top 20 tôi xem với nhé. Con Dương Hòa cứ để đó nhé tôi cho đi đc con BĐ là lên rước e nó về đấy
Ok bạn, con top20 sau hôm thi ông a rể mang về Bắc Ninh nuôi rồi ,yên tâm ko đưa cho ô tôi cũng để nuôi mà kekeeke....Thanks!

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Kinh quá, cả chim với lồng. Phải đèo 3 em này bằng xe con hả anh Hưng.

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Ok bạn, con top20 sau hôm thi ông a rể mang về Bắc Ninh nuôi rồi ,yên tâm ko đưa cho ô tôi cũng để nuôi mà kekeeke....Thanks!
ái chà .
Có con nào ăn cờ mà hạt rẻ em lấy chơi đi hehe
Giàn chim nhà anh phê quá ngưỡng mộ thật hôm nà qua phải bắt trộm 1 chú

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
ái chà .
Có con nào ăn cờ mà hạt rẻ em lấy chơi đi hehe
Giàn chim nhà anh phê quá ngưỡng mộ thật hôm nà qua phải bắt trộm 1 chú
Bố trí lên a chơi đi ,xong nghiên cứu địa thế mà bắt trộm....Có con Sumo Tây ban Nha 50kg chờ chú nữa đấy,qua cửa ải nó anh tặng cả dàn chim .thân!

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
nếu mang tất cả thì phải thuê xe tải e ah ...heehe đùa thôi a vẫn mang 3 ,4 con đi hàng tuần mà.Thân!

Em mang 1 muốn ko đủ chỗ bác mang 3 con tài quá, chia sẻ kinh nghiệm đem lồng với bác Hưng ơi.

Thân, black_fish9402

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Em mang 1 muốn ko đủ chỗ bác mang 3 con tài quá, chia sẻ kinh nghiệm đem lồng với bác Hưng ơi.

Thân, black_fish9402
3 con ghế sau 1 con ghế trước vô tư mà e.A đi lên Clb chỉ vào chủ nhật nên mang luân chuyển cho các e máu lửa nhanh mà.Thanks!

tiger_puma

ước gì mình được như bác ấy , chúc những chú chào mào sẽ đạt giải được giải cao

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Con TARA 14 tháng mà chơi kinh quá. Em phải cố sắm một em TARA đỉnh đỉnh chơi, thấy em nó nước miếng chảy ròng.

soncuaro

Chào Mào Danh Dự
Nuôi bộ lông con tà rã đẹp quá hưng ah,cố gắng chăm dữ lửa tốt nhe.hi hi