chim tặc lại xuất hiện..một nổi bùn vô tận

quangmai

tối hôm qua vừa xem đá bóng xong cũng là lúc chú huế 4 mùa của mình rời khỏi nhà....mình treo ngoài hiên..ngồi trong nhà xem tv cách có 3.4m..thế mà nó vào xách chạy..mình đuổi theo mà không kịp..con này mình nuôi khá lâu..có rất nhiều kỉ niệm với mình...ai mua cũng không bán..thế mà giờ không còn nge nó hót đâú nữa..cảm thấy trong lòng trống trải..quá chán nản..người ngẩn ngẩn ngơ ngơ như ngưoi mất hồn...chẳng còn muốn làm gì nữa...không biết có còn tự tin để theo đuổi đam mê không nữa..

quangmai

không biết mình còn đủ tự tin nuôi tiếp không nữa....nó cầm chim chạy..chim không trùm..nhìn con chim nó hoảng mà mình gần như rơi nước mắt...huy vọng về chủ mới em nó sẽ được chăm tốt hơn mình...hix

xoong thung

Ai theo đuổi thú chơi này cũng có ít nhất 1 lần buồn, ko mất chim thì xổng, chuột, mèo.... Mong bạn sớm lấy lại lửa, tiếp tục đam mê

cm_long khánh

Tiền bạc không tiếc,nhưng giá trị tinh thần mất đi tiếc nuối,ray rức khó chịu vô cùng.Chia buồn cùng bác.Nhưng đôi khi những giá trị lớn hơn đều sinh ra từ sự mất mát.Vẫn cố gắn ấp ủ và hưởng thụ đam mê của mình nhé bác.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Chia buồn bạn nhé. Luôn cảnh giác, chim ở đâu mình ở đó :)

Thân ái!

thai

em có biết bao lần buồn do mất xổng chuột mèo rùi mà vẫn theo đuổi Thú Vui tao nhã này đây này ^^

slowrank

Member
hỉu cảm giác của anh. mấy cái thằng trời đánh thánh đâm. k biết chúng nó dã dốt hay mẹ nó k bỏ iot vào canh.

lồngchim

chia buồn cùng bác
hãy đủ tự tin và nuôi lại một e nhứ thế để có bạn

thân

viettuan78

Chia buồn cùng bạn!mình cũng bị một lần!nhưng làm sao từ bỏ đam mê được bạn!cố lên nhé!

anhtuanhp

không biết mình còn đủ tự tin nuôi tiếp không nữa....nó cầm chim chạy..chim không trùm..nhìn con chim nó hoảng mà mình gần như rơi nước mắt...huy vọng về chủ mới em nó sẽ được chăm tốt hơn mình...hix
Đừng bao giờ bỏ cuộc nhé bác,trong cuộc sống ai mà chẳng 1 lần gặp ch buồn chứ,bác hãy cố gắng vượt qua để theo đuổi lại niềm đam mê nhé. Chúc bác sớm tìm đc những e ưng ý. Thân

mecm

tối rôi sao bác k chùm lại cho nó ngủ,bữa sau bắt đc mấy thằng chim tặc bác búng chim thử nó chịu nổi k mà lại đi ăn cắp chim