chim lạ bên má đỏ,bên má đen

danmobile

số là như vầy có ông anh đang nuôi con bình định cũng khá độc,chim 1 bên má đỏ bt,1 bên má không đỏ,nhìn như má trắng,h ong chán không muốn nuôi nữa mà bán lại,minh mới chơi cũng chưa bao h nhìn thấy con nào như vậy,giá 5trieu,chim bỗi lên cung chơi sơ sơ rồi,k biết chim như vậy có gọi là ..... k ae ?xin chỉ giáo

hellangleln

số là như vầy có ông anh đang nuôi con bình định cũng khá độc,chim 1 bên má đỏ bt,1 bên má không đỏ,nhìn như má trắng,h ong chán không muốn nuôi nữa mà bán lại,minh mới chơi cũng chưa bao h nhìn thấy con nào như vậy,giá 5trieu,chim bỗi lên cung chơi sơ sơ rồi,k biết chim như vậy có gọi là ..... k ae ?xin chỉ giáo
Độc chưa chắc đã hay, bạn nói nó chơi sơ sơ mà 5t thì hơi chát đó. Tốt nhất up clip lên mọi người đánh giá giúp cho

hilandwind

Chim chơi hay mới có giá 5t bạn ah. Chơi sơ sơ thì 1 2 triệu thôi. Chỗ mình có anh kia mới mua một con mào tê giác chơi cánh như điên mà có 4,5tr thôi.

Coba

Bạn cho ít hình ảnh để AE chiêm ngưởng thử xem, nếu mình kết thì mua thôi. Nhưng theo bạn mô tả thì mình nghĩ cũng hơi cao.