Chim Huế ???

• Người khởi tạo CMVN
  • Ngày bắt đầu

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Anh em thẩm định gíup CMVN đây là chim vùng nào? (E này chưa có lửa nên mình phân vân quá..... <strong>
Thanks all!

toprui

mình đoán má trắng lên, còn vùng thì chịu, giọng đơn quá.

N

namkiet

Guest
Anh em thẩm định gíup CMVN đây là chim vùng nào? (E này chưa có lửa nên mình phân vân quá..... <strong>
Thanks all!
Chim khả năng vùng Phong sơn anh ơi, chưa ra hết giọng, chim giọng to vang, khả năng giọng sẽ rất hay.
Thân

aphu_phonui

chim còn sợ hay sao ý phải không bác chưa ra giọng đều. có đôi lời nhận xét có gì không phải bác thông cảm cho em

Mickeycm.batoqn

Ko biết Ai tuyển dùm bác .mình thích chim huế,nhưng đa số mình Mua toàn nhủng người tuyển chim ko có tâm ko à,Ko cắn đuôi thì cắn cánh nản quá,dù sao củng Chúc mừng Anh có chú chim Hahy.nếu gl dc inbox cho em vói

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Ko biết Ai tuyển dùm bác .mình thích chim huế,nhưng đa số mình Mua toàn nhủng người tuyển chim ko có tâm ko à,Ko cắn đuôi thì cắn cánh nản quá,dù sao củng Chúc mừng Anh có chú chim Hahy.nếu gl dc inbox cho em vói
Chào bạn! Chú chim này của bạn mình đang nuôi. Mình ko thẩm định đc e nó chim vùng nào nên post lên cho ae chém thôi mà.Tuyển chim điều quan trọng nhất là có chữ Duyên , ko biết bạn thế nào chứ , những ae tôi hay giao lưu chim cò trong Huế đều rất ok bạn ah. Chúc bạn luôn vui với thú đam mê , và sẽ tìm đc những người bạn có tâm với mình.
Thân ái/CMVN!

SherlockTN

Giọng nghe có độ rung bác nhỉ. Nhà em cũng có một con giọng rung na ná thế này mà chả biết vùng nào!

thienthe

Em này là chim Huế nhuưng ở vùng nào cụ thể thì mình chịu. Nhưng có điều em này từ má trắng lên, âm của em này rất tốt. Chúc mừng bạn có được chú chim hay!