Chim cảnh Hoàng Giang ủng hộ chiếc lồng tre già 72 nan trạm laser ủng hộ quỷ từ thiện diễn đàn !

thodeco

cảm ơn tình cảm của bác cho diễn đàn,chúc Chim cảnh Hoàng Giang ngày càng phát triển mạnh!

hophutin

Member
Cái này có phải lồng Trung Quốc không vậy? Bản đồ không thấy Hoàng Sa và Trường Sa... Dạo nạy bọn Tàu khựa hay chơi chiêu này lắm... có j k fai a e bỏ qua :))

Leodevincy

Chào mào Việt

Hì đã bổ sung thêm 2 quần đảo Trường Sa và Hoàng Sa . Do cái này là cái đầu tiên nên còn thiếu xót nhiều anh e thông cảm , mấy cái sau thì đầy đủ hơn nhiều !!

Cảm ơn Chim Cảnh Hoàng Giang đã bổ sung thêm 2 quần đảo Hoàng Sa và Trường Sa vô bản đồ VN dưới đáy lồng. BQT sẽ lập topic và cho tiến hành đấu giá trong thời gian sớm nhất. Thành viên thắng đấu giá sẽ được Chim Cảnh Hoàng Giang đóng gói lồng và chuyển lồng đến người nhận. Toàn bộ số tiền sẽ đưa vào quỹ từ thiện diễn đàn.

TM BQT cảm ơn những tấm lòng hảo tâm của ACE gần xa và đặc biệt là Chim Cảnh Hoàng Giang.
Leodevincy

vuphat

Lồng này chạm đáy hình bản đồ Việt nam. thiếu Hoàng sa và Trường sa. lồng đẹp trở thành xấu quá.:) Đề nghị chạm thêm đi, tô đậm Hoàng sa. Trường sa. THân
e đồng quan điểm với bác này. mong chủ thớt có gì bỏ qua. ghi nhận tấm lòng của chủ thơt!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
ukm lồng đẹp nhưng mất giá trị vì cái đáy lồng

Cái này có phải lồng Trung Quốc không vậy? Bản đồ không thấy Hoàng Sa và Trường Sa... Dạo nạy bọn Tàu khựa hay chơi chiêu này lắm... có j k fai a e bỏ qua :))

e đồng quan điểm với bác này. mong chủ thớt có gì bỏ qua. ghi nhận tấm lòng của chủ thơt!

Chủ topic và Cưả Hàng Hoàng Giang đã bổ sung thêm 2 quần đảo Trường Sa và Hpàng Sa vào bản đồ, anh em nên xem kỹ trước khi comment.
BQT đã cập nhật các hình ảnh đầy đủ vào trong nội dung trang 1.
Một lần nưã xin chân thành cám ơn tá6m lòng cuả Cưả Hàng Hoàng Giang.
Thân chaò, tinatino.

longchimdalat

Cảm ơn Chim Cảnh Hoàng Giang đã bổ sung thêm 2 quần đảo Hoàng Sa và Trường Sa vô bản đồ VN dưới đáy lồng. BQT sẽ lập topic và cho tiến hành đấu giá trong thời gian sớm nhất. Thành viên thắng đấu giá sẽ được Chim Cảnh Hoàng Giang đóng gói lồng và chuyển lồng đến người nhận. Toàn bộ số tiền sẽ đưa vào quỹ từ thiện diễn đàn.

TM BQT cảm ơn những tấm lòng hảo tâm của ACE gần xa và đặc biệt là Chim Cảnh Hoàng Giang.
Leodevincy

Ok Anh , Anh e nào tháng dc đấu giá e se tới tân nhà luôn , Chim cảnh Hoàng Giang ship hàng đến tân Tay Khách hàng mà . Thank all !!

Leodevincy

Chào mào Việt
Giang ơi, có thể giúp Leo chuyển chiếc lồng này xuống thành phố được không? Vì thành viên nguyensto cũng tặng 1 chú chim nên tính sẽ bỏ chung vô và đấu giá luôn 1 thể. Thanks rất nhiều,

Chúc sức khoẻ,
Leodevincy

Mickeycm.batoqn

Trước tiên TM 1 số anh em ORG chân thành cảm ơn chim cảnh Hoàng Giang đả góp sức cùng hội thi
Trong bối cảnh chính trị như hiện nay,nếu oRG nhận chiếc lồng này đó là sự ko tôn trọng của 1 quốc gia quền tài phán của một lảnh thổ.Nếu như lòng đó ko có 2 QUần đảo Hoàng Sa và Trường Sa.
1 Hướng dẩn viên Du Lich người TQ vừa rồi đả cầm 100 bản đồ VN nhập cảnh vào sân Bay Đà Nẵng đả bị chính quyền thành phố DN phật cảnh cáo 30tr vì lý do trên tờ rơi hướng dẩn đoàn Du Lịch tại VN cầm tờ rơi thiếu 2 quần đảo này.
Mong bqt xem xét lại cho thấu đáo

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Trước tiên TM 1 số anh em ORG chân thành cảm ơn chim cảnh Hoàng Giang đả góp sức cùng hội thi
Trong bối cảnh chính trị như hiện nay,nếu oRG nhận chiếc lồng này đó là sự ko tôn trọng của 1 quốc gia quền tài phán của một lảnh thổ.Nếu như lòng đó ko có 2 QUần đảo Hoàng Sa và Trường Sa.
1 Hướng dẩn viên Du Lich người TQ vừa rồi đả cầm 100 bản đồ VN nhập cảnh vào sân Bay Đà Nẵng đả bị chính quyền thành phố DN phật cảnh cáo 30tr vì lý do trên tờ rơi hướng dẩn đoàn Du Lịch tại VN cầm tờ rơi thiếu 2 quần đảo này.
Mong bqt xem xét lại cho thấu đáo

Bảo xem lại trang 3 nhé, đã chạm hai quần đảo Hoàng Sa và Trường Sa vào bản đồ rồi nhé!

Leodevincy

Chào mào Việt
Trước tiên đại diện BQT cảm ơn chim cảnh Hoàng Giang đã tặng chiếc lồng này để đấu giá ủng hộ quỹ từ thiện diễn đàn. Sau đây là vài hình ảnh Leo đã nhận chiếc lồng này chiều hôm qua.

Nguyên đai nguyên kiện sau khi chở về nhà

Mặt đáy với bản đồ Việt Nam đầy đủ với bán đảo Hoàng Sa và Trường Sa

Sau khi tháo vỏ bọc

Toàn cảnh chiếc lồng sau khi đã gắn móc

BQT sẽ tiến hành phiên đấu giá trong thời gian sớm nhất. Lồng sẽ được đấu giá chung với chú chim do Nguyensto tặng diễn đàn.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy